Tập Lái
24/8/16
1
0
1
43
Xe Focus 2017 Trend nên độ đèn như thế nào?
Nhờ bác tư vấn cho hình tham khảo và inbox giá thi công giùm!
Cám ơn bác

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Nissan Navara độ cũng ngon lành ha nhìn vào chất hẳn luôn Các Bác ạ .
xe dài thùng To thì lắp Màn Hình DVD Pioneer + Camera 360 độ thoải mái mọi góc nhìn sung sướng đa phương tiện khi đi xa .
Thay dàn Nệm da của bác Tammaynem
Độ đèn Bixenon Philips xịn & Angel eyes + dãy Led chạy kiểu Audi , phá cách cụm xinhan gin hình mũi tên cũng hay hay ạ .
TẬP HỢP TẤT CẢ XE ĐÃ ĐƯỢC ĐỘ PROJECTOR ,  BÓNG LUMILED CÁC CHÂN BÓNG  TRANG 316 .
TẬP HỢP TẤT CẢ XE ĐÃ ĐƯỢC ĐỘ PROJECTOR ,  BÓNG LUMILED CÁC CHÂN BÓNG  TRANG 316 .

Hạng D
21/5/13
1.064
4.182
143
hi bác Khắc Trung,
Nhờ bác tư vấn giúp tăng sáng cho M3s, cos đã lắp bóng xenon philipp gắn vào projector s\theo xe (đèn mua của bác). Giờ muốn tăng sáng cho đèn gầm: nhờ bác tư vấn lắp led gì đó được ko?
tks bác.
@ hôm trc bác đt choi mình (bạn của Thái- may nệm)...nh nghe ko rõ...

• Like
Reactions: khactrung
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
hi bác Khắc Trung,
Nhờ bác tư vấn giúp tăng sáng cho M3s, cos đã lắp bóng xenon philipp gắn vào projector s\theo xe (đèn mua của bác). Giờ muốn tăng sáng cho đèn gầm: nhờ bác tư vấn lắp led gì đó được ko?
tks bác.
@ hôm trc bác đt choi mình (bạn của Thái- may nệm)...nh nghe ko rõ...
Dạ giải pháp hỗ trợ Cos & Pha thì lắp thêm cặp bixenon gầm cũng hay bác ạ .

Hạng B1
7/1/17
51
19
8
39
Hia bác Trung fortuner 2017 muốn lên bóng xenon ma vẫn giữ zin đen xe dc không ah,va em muốn thay cặp dèn gầm luôn bac tu vấn va inbox giá chi em luôn nha thanks bác Trung

• Like
Hạng C
17/10/11
701
901
93
Hi bác Trung, xe Mirage của em, giờ muốn độ bi xenon, bác tư vấn và báo giá mấy option cho e nhé. Thanks bác.

• Like