Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Dạ em tìm hiểu thấy tới một lúc nào đó khi họ đạt được ngưỡng giàu có, thành công, mọi thứ đủ đầy là lúc họ muốn chia sẻ, cho đi, dẫn dắt và thấy mình có ích với cộng đồng, giới trẻ và những con người còn nhỏ bé đó chính là hạnh phúc . Các ông chủ toàn làm như thế đó bác.
Ng ta cho đi nhưng theo kiểu khác bạn à

Bạn có vẻ thiếu áp dụng thực hành.Họ cho nhưng phải đảm bảo ng nhận thực sự cần nó và thực sự hạnh phúc chứ chia sẻ cho dân đầu cơ bds thì chia sẻ làm gì.Mệt thân có khi còn bị oán trách vì lỡ đâu miếng đất bị trục trặc.Joker từng nói cái gì giỏi thì bạn ko làm nó miễn phí

Còn câu hỏi đề bài bạn ra thì mình sẽ chỉ tư vấn chung chung còn thực sự mua chính xác ở đâu thì ko chỉ được vì ko ai đảm bảo được tương lai bạn ạ
1.5 tỷ bạn đi các vùng ven mua đất sào .tiềm năng tăng giá nhiều nhưng có nguy cơ chôn vốn,rủi ro cao
hoặc mua đất thổ cư vùng ven
Còn chính xác mua ở đâu,cách nào xác định miếng đất có bán đúng giá hay ko ,có tiềm năng hay không .bạn phải tự tìm hiểu thị trường .công việc này rất mệt .chỉ có sale của chính vùng đó nắm .nhưng liệu sale giới thiệu thì bạn có tin hay không ? vì thực sự bạn đi tới đâu sale vùng đó cũng hót là vùng này sôi động lắm,bán chạy lắm,ko mua mai ng ta đặt cọc,blabla.
Tốt nhất là nghe sale tham khảo,nhưng tự mình tìm hiểu nữa bạn nhé
Đừng nên đầu tư chung cư,chung cư ko có lãi,dù có cũng chả thấm vào đâu,chung cư phù hợp cho nhóm khách hàng khác ko phải cho bạn để đầu tư

Tập Lái
11/1/19
39
7.355
83
33
Ng ta cho đi nhưng theo kiểu khác bạn à

Bạn có vẻ thiếu áp dụng thực hành.Họ cho nhưng phải đảm bảo ng nhận thực sự cần nó và thực sự hạnh phúc chứ chia sẻ cho dân đầu cơ bds thì chia sẻ làm gì.Mệt thân có khi còn bị oán trách vì lỡ đâu miếng đất bị trục trặc.Joker từng nói cái gì giỏi thì bạn ko làm nó miễn phí

Còn câu hỏi đề bài bạn ra thì mình sẽ chỉ tư vấn chung chung còn thực sự mua chính xác ở đâu thì ko chỉ được vì ko ai đảm bảo được tương lai bạn ạ
1.5 tỷ bạn đi các vùng ven mua đất sào .tiềm năng tăng giá nhiều nhưng có nguy cơ chôn vốn,rủi ro cao
hoặc mua đất thổ cư vùng ven
Còn chính xác mua ở đâu,cách nào xác định miếng đất có bán đúng giá hay ko ,có tiềm năng hay không .bạn phải tự tìm hiểu thị trường .công việc này rất mệt .chỉ có sale của chính vùng đó nắm .nhưng liệu sale giới thiệu thì bạn có tin hay không ? vì thực sự bạn đi tới đâu sale vùng đó cũng hót là vùng này sôi động lắm,bán chạy lắm,ko mua mai ng ta đặt cọc,blabla.
Tốt nhất là nghe sale tham khảo,nhưng tự mình tìm hiểu nữa bạn nhé
Đừng nên đầu tư chung cư,chung cư ko có lãi,dù có cũng chả thấm vào đâu,chung cư phù hợp cho nhóm khách hàng khác ko phải cho bạn để đầu tư
Dạ, dù sao họ sẽ thả con cá vào một Vũng nước cho nó bơi thử. Chứ không phải là làm cho miễn phí đó bác. Em mấy ngày nay hay đọc cmt trong mục BĐS để xem xử hướng và mua theo, rồi trải nghiệm. Tiền là của em, kinh nghiệm là của mọi người, em oán trách sao được, chửi đổng sao được ạ.

11/3/21
27
4
3
29
Dạ, dù sao họ sẽ thả con cá vào một Vũng nước cho nó bơi thử. Chứ không phải là làm cho miễn phí đó bác. Em mấy ngày nay hay đọc cmt trong mục BĐS để xem xử hướng và mua theo, rồi trải nghiệm. Tiền là của em, kinh nghiệm là của mọi người, em oán trách sao được, chửi đổng sao được ạ.
chúc bác may mắn nhé, cứ thử đi chứ không làm sẽ mãi không làm được

Hạng D
25/12/12
1.476
13.409
133
Tp.HCM
bác nên đánh vùng ven, Củ Chi, Bình Phước, Nhơn Trạch, Long An... gần đâu thì đánh đó.
Củ Chi khoảng 800-1 tỷ, Bình Phước cỡ 500-700tr, Nhơn Trạch thì cỡ 1,5 tỷ, Long An thì quanh quanh 400tr - 800tr. Bác quan tâm thì add zalo e 0941313538.
A có ruộng xã Tân Phú Trung,Củ Chi k ?

Hạng C
23/7/13
501
11.893
93
Em muốn mua theo các bác đi trước, xem họ mua gì mua theo đó ạ, em nghĩ cần trải nghiệm và tận dụng kiến thức của đàn anh đàn chị, vì một mình em có chỉ em cũng không dám làm gì.
Anh có nghe câu "Có cho ăn vàng thì cũng không ai dắt đàn đi buôn" chưa?

Tập Lái
15/5/21
27
20
3
42
Thì làm gì cho nó có lợi ích đước đây các anh chị. Em nghe nói giàu lên nhờ đất cũng ham mà chưa hình dung được làm bằng cách nào. Em vô các trang bất động sản mà mông lung, sợ bị lừa, người tao không đúng giá v..v...
Các anh chị chia sẻ kinh nghiệm và hướng dẫn em út nhé. Các anh chị đầu tư nơi nào, cho em đi theo với, giới thiệu dùm em với số tiền 1.5 tỷ.
Cảm ơn.
Có 1,5 tỷ tiền tươi thì mua đất đi bác. Lên Chơn Thành em dẫn đi mua. Quăng đó 1, 2 năm sau bán lại, bao lời.
Muốn mua đất pháp lý rõ ràng, hạ tầng cơ sở thuận lợi thì cứ Becamex mà múc.

• Like
Reactions: nguyenw2