Tập Lái
8/11/15
37
37
18
33
Nhân tiện đâu mấy bác cho e hỏi xíu ạ. Nhà e mố cưới con CR 2010. Xe đi ok nhưng tự nhiên e cảm nhận đi số 2 số 3 chậm nhả con tăng ga nó kêu rẹc rẹc chừng 2s rồi hết. Ông chú e kêu do đường cát nên đạp ga lớn xoay bánh, mà e nghe k phải lắm. Với đi tốc độ 120 vo lăng rung mạnh quá. Hjx có bác nào bị bệnh giống e k chỉ e với. Tks ạ

• Like
Reactions: xuanvanvn
Tập Lái
8/11/12
38
9
8
em luôn luôn nghĩ ra những kiểu đèn mới & khác lạ , và đây là 1 mẫu đèn KIA Carens em mới vừa xong mấy bác nhìn coi có đẹp không ạ ??

Tất cả đèn độ cho dòng KIA , Bộ đèn KIA Carens độc nhất vô nhị ( Trang 72 ).........................

Tất cả đèn độ cho dòng KIA , Bộ đèn KIA Carens độc nhất vô nhị ( Trang 72 ).........................

Bác cho em cái giá của đèn màu cam và trắng nhé!
Hình Carens 2010 đã có bi rồi phải khg bác, giờ chỉ cần thay bóng xenon thôi phải không, giá cả và thời gian thay thế nào, bác cho e biết luôn.
Thanks.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
20/9/15
3
2
3
dạ như trao đổi qua điện thoại với bác rồi ạ bác cứ mang tới em lắp cho bác nhé .

bác xem thích kiểu nào báo em rồi em PM cấu hình cho bác nhé , hoặc bác tham khảo thêm ở đây luôn ạ . http://khactrungoto.vn/index.php?dispatch=categories.view&category_id=4

View attachment 344941 View attachment 344943 View attachment 344944 View attachment 344945 View attachment 344946 View attachment 344947 View attachment 344948 View attachment 344949
Đẹp quá, e cũng độ bi xenon và vòng led 2 màu hôm trước nhưng thấy vòng led nó hơi sáng quá, có chỉnh độ sáng giống mấy cái hình kia được k bác?
Ah bác cho e hỏi là bộ bóng xenon philips xịn kích nhanh thông thường bên bác hay lắp có phải dùng bóng xenon xtreme vision 50% chưa vậy. Thấy sáng quá trời, nếu chưa phải thì chắc bóng đó sáng ác ah.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
19/2/16
4
1
3
33
do dan bi sorento tong thiet hai het bao nhieu ho bac . co gi bao gia lai dum e

Tập Lái
4/8/09
2
1
3
Tp HCM
Bác Khắc Trung cho em hỏi giá độ đèn cho con zợ 2 carens của em loại tốt giá bao nhiêu???
Em muốn làm em nó nở mặt nở mầy...:3dgoidien:

• Like
Reactions: xuanvanvn
Hạng B2
27/7/09
222
158
43
Tp.hcm
Bác Khắc Trung cho em hỏi giá độ đèn cho con zợ 2 carens của em loại tốt giá bao nhiêu???
Em muốn làm em nó nở mặt nở mầy...:3dgoidien:
Mắt vợ em nè, từ khi cắt mắt xe em nổi nhất xóm luôn kkk

Tập Lái
22/12/15
9
3
3
34
Bác Khắc Trung ơi, nhờ bác tư vấn hộ em bộ đèn Bixenon, led cho Kia Forte 2011 về loại và giá cả với, số là em mới mua xe nên cũng chưa rành về các loại đèn, thanks Bác.