Hạng B1
25/1/18
51
39
18
34
Đúng là xe máy đã sai nhưng công nhận bác chủ xe đi hổ báo quá, qua giao lộ mà đi nhanh 70 km/h. Nói chứ lỡ 2 em trên xe máy không may tai nạn thương tật suốt đời rồi bác ấy cảm thấy sao, hơn thua như thế được gì ?
Chưa đánh được người mặt đỏ như vang đánh được người rồi mặt vàng như nghệ .

Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
xe bị hư thì bỏ tiền sửa được. Gây tai nạn chết người thì vô tù sửa sai nhé bác.
Nếu thằng oto k up clip thì đâu ai biết nó gây tai nạn. Mà nó cũng ở đằng xa chứ đâu có trực tiếp gây tai nạn :rolleyes:

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Nói gì nói chứ nghề lái xe là nghề nguy hiểm, nhất là ở VN. Chửi ông tài ô tô chứ các bác nghĩ xem, ngồi lái xe đường xa mệt mỏi, căng thẳng là đã dễ stress rồi, lại phải canh núp lùm bắn tỉa, canh vạch kẻ, biển báo bẫy các kiểu, rồi gặp loại trẻ trâu vậy ko nổi điên có mà thánh nhân. Trừ tài là người hiền lành dễ tính, như em, chứ ông nào tính nóng như lửa thì cũng khó nói trước lắm.

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Xe máy đi ẩu đã đành, Bác lái ô tô cũng có khác gì đâu, cũng đánh võng ép xe máy, chạy tốc độ lớn đua với xe máy kiểu như đường chỉ dành riêng cho họ không bằng. Xem thường tính mạng của mình và của người khác thì trước sau cũng dính phốt thôi.

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Thằng xe máy ngu 1 còn thằng tài xế ô tô ngu 10.
Cái ngu đầu tiên là qua giao lộ mà phóng đến 70km/h.
Cái ngu thứ 2 là ko có va quệt j lớn mà còn rượt theo người ta, đến lúc bị tai nạn thì phải mình lãnh đủ ko.
Cái ngu thứ 3 là up clip lên mạng, thể nào chả có thằng công an nó xem được rồi gô cổ cho. Nhẹ thì phạt hành chính, nặng thì xử lý hình sự. Ngu ngu ko thể tả nổi.

Tập Lái
13/1/16
9
27
13
41
Tphcm
thằng xe máy láo 1 thằng oto láo 10. ngu vãi L rượt nó mà lỡ tai nạn nghiêm trọng là ăn cho hết chứ ở đó mà thể hiện.

• Like
Reactions: cutit
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Ai nói xe máy ngu 1 ô tô ngu 10? Nói ngược không!
Phải nói ô tô ngu 1 (vì hung hăng, coi thường luật), còn thằng xe máy mới là ngu 10, đem tính mạng mình ra chơi. Tính khí xe máy và ô tô đều giống nhau, đều hơn thua và không coi luật ra gì, nhưng xe máy đem mạng ra cược ăn thua.