Hạng F
3/10/15
9.840
12.106
113
Anh chưa kể thò 1 tay hút thuốc nữa.
À đúng rồi quên còn bọn thò 1 tay hút thuốc nữa.
Con mẹ nó thò tay hút thuốc, gác tay lên cửa xe lâu lâu vẩy vẩy tàn thuốc.
Cái tư thế của mấy thằng ngồi hút thuốc trên xe trông rất rởm đời nhé.
Người ngồi phệch ra đè lưng lên ghế như muốn nằm luôn, cái tay phải thì cầm lên volant lâu lâu quào quào, đi thì lờ đà lờ đờ
Cứ đang chạy mà thấy xe phía trước tự nhiên cửa kéo xuống có bàn tay thò ra cùng làn khói trắng thì cái ĐCM phải chạy vượt lên ngay kẻo tí nữa vướng nó

Hạng D
29/3/17
1.405
11.362
113
Người ngồi phệch ra đè lưng lên ghế như muốn nằm luôn, cái tay phải thì cầm lên volant lâu lâu quào quào, đi thì lờ đà lờ đờ
Cứ đang chạy mà thấy xe phía trước tự nhiên cửa kéo xuống có bàn tay thò ra cùng làn khói trắng thì cái ĐCM phải chạy vượt lên ngay kẻo tí nữa vướng nó
thêm tý mực trên tay nữa mới bố đời.....

• Haha
Reactions: jerjely and Perenco
12/10/07
769
234
43
Sài Gòn
Chắc chiếc xe con quê từ lúc trước ( trước đoạn clip này ) xe chạy chàng hảng này rồi. Nhìn gương hậu canh ẻm vừa tới lắc qua cái cho con chàng hảng teo chym cái ấy mà :p

wl1 confirmed
Tập Lái
25/10/22
38
96
18
35
Bác nói nghe nhột ghê. Cười không nhặt được mồm.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.840
12.106
113
Bác nói nghe nhột ghê. Cười không nhặt được mồm.
Khổ là cái vừa chạy xe vừa hút thuốc nó có cái thú của nó bác ạ.
Không phải là phê phán. Mình cũng hay hút thuốc như vậy lắm và rất hay mặc cảm vì xấu xa.
Nên mỗi lần thế mình luôn cố gắng chạy cho thật ổn, tốc độ đàng hoàng tránh cản trở.
Sau này hút thuốc chạy xe mình chỉ hút trên xa lộ, cao tốc thôi, never làm vậy trong nội thị nữa.

• Like
Reactions: wl1
wl1 confirmed
Tập Lái
25/10/22
38
96
18
35
Khổ là cái vừa chạy xe vừa hút thuốc nó có cái thú của nó bác ạ.
Không phải là phê phán. Mình cũng hay hút thuốc như vậy lắm và rất hay mặc cảm vì xấu xa.
Nên mỗi lần thế mình luôn cố gắng chạy cho thật ổn, tốc độ đàng hoàng tránh cản trở.
Sau này hút thuốc chạy xe mình chỉ hút trên xa lộ, cao tốc thôi, never làm vậy trong nội thị nữa.
em nhột vì lâu lâu kẹt xe cũng hạ cửa kính làm 1 hơi rồi phì ra ngoài. Em hút thuốc lá điện tử nên ko phải gạt tàn. =)). Nghe bác nói vậy lần sau không dám nữa. hahahaha

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.840
12.106
113
em nhột vì lâu lâu kẹt xe cũng hạ cửa kính làm 1 hơi rồi phì ra ngoài. Em hút thuốc lá điện tử nên ko phải gạt tàn. =)). Nghe bác nói vậy lần sau không dám nữa. hahahaha
Haha.
Gì nhột đâu, mình cũng vậy thôi, hút quài, cái hút thuốc chạy xe nó hay hay sao ấy, ai cũng phải bị.
Chỉ ráng là đừng vô ý thức đi lờ đờ mỗi lần xuống cửa hút thuốc thôi là được.
Recommend bác chạy ngoài xa lộ, cao tốc thì hút thích hơn nhiều hút trong nội đô.

• Like
Reactions: wl1
Hạng B2
29/8/15
369
203
43
Thua xa lúc trên đèo từ Đà Lạt về Nha Trang, có 2 thằng tài xế xe ông cố nội (Biển xanh) xuống đèo, ngay chổ khúc cua mà nó cũng ép để vượt. Làm thắng thấy mụ nội. Phải nói mấy thằng đó óc chó.