Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Từ đây đến cuối năm bác sắp xếp dịp nào ngồi chung với AE nhé!
Hôm qua buổi trưa thì Chị 3 ( chị ruột ) cúng giổ lần đầu cho Anh Rể nên em phải về quê, làm một tăng đến 2 h chiều, lết lên An Lạc dự Tất Niên nhà ông Anh cột chèo, dự định tạo bất ngờ nho nhỏ là ráng lên Thủ Đức với Bác Sỉ & các Bác nhưng sức mòn lực cạn không leo núi nổi, Hẹn gặp lại ở khi khác nha Bác Huy & các Bác :(

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Hôm qua em có tham gia mà ta...hông thấy tấm hình nào để phe bà cả hết!!!

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Các bác cứ Heineken và Chivas thế kia baao giờ bầu gụ của em mới hết :3dcuoi:, uống hết để em có lên chơi với mấy bác thì cũng có điều kiện đem lên chứ, he he

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Các bác cứ Heineken và Chivas thế kia baao giờ bầu gụ của em mới hết :3dcuoi:, uống hết để em có lên chơi với mấy bác thì cũng có điều kiện đem lên chứ, he he
Phải có bác lên làm chủ xị may ra mới hết được.

Nói đến chiện này mới nhớ. Hôm Tất Niên em cầm 2 chai rịu của Dũng BS đi rượt mọi người . . . zui quá trời luôn.

Gặp ai em cũng nói, có tổng cộng 4 chai, đây là chai đầu tiên - Thiên hạ nao núng liền:3dcuoi:

Chỉ có bác Tam Bình là ko có lèng èng, đưa là quất. Bác Thanh (Sjw) thì ko thik cognac, anh í chỉ thik whisky nên em ko ép. Đáng phê bình nhất là bác Dũng PP, hễ gặp mặt thì anh í rủ nhậu. Hỏi uống rịu được ko thì bảo . . . vô tư. Nhưng khi rượu đã rót ra ly là anh í có tới 100 lý do để ko theo tour với mọi người.

Vậy là sao ta?! Có lẽ phải tập cho anh í uống rịu thôi.

• Like
Reactions: Tam Bình
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

Nói đến chiện này mới nhớ. Hôm Tất Niên em cầm 2 chai rịu của Dũng BS đi rượt mọi người . . . zui quá trời luôn.

Gặp ai em cũng nói, có tổng cộng 4 chai, đây là chai đầu tiên - Thiên hạ nao núng liền:3dcuoi:

Chỉ có bác Tam Bình là ko có lèng èng, đưa là quất. Bác Thanh (Sjw) thì ko thik cognac, anh í chỉ thik whisky nên em ko ép. Đáng phê bình nhất là bác Dũng PP, hễ gặp mặt thì anh í rủ nhậu. Hỏi uống rịu được ko thì bảo . . . vô tư. Nhưng khi rượu đã rót ra ly là anh í có tới 100 lý do để ko theo tour với mọi người.

Xếp lịch tập liền nghe! :)
... Rồi còn bàn chuyện hè chơi nguyên đoàn Pre đi Đà Nẵng nữa!

• Like
Reactions: Tam Bình
Hạng C
6/4/14
915
2.086
93

Cám ơn bác quá khen. Hôm bữa em mà đi 1 mình thì 1 két Chivat em cũng trụ được nói chi 4 chai:3duongbiahutthuoc:

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Mà em lên SG nhớ uống với PC trước nghe, chứ em uống chổ khác rồi qua đây thấy em say anh ngứa mắt lắm