Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Nói đến cái vụ Lê Hồng Phong mới nhớ. Sau 1 thời gian sinh hoạt chung, em mới nghiệm ra ông Tamtany là 1 phiên bản của Hít-le ngày trước . . . ngang & gàn kinh luôn:p
Nghĩ mà thấy tội cho bác Thichdulich, vì ở chiếu dưới nên chắc có lẽ ko ít lần tức nghẹt thở với ổng:3dcuoi:
Ừ nhỉ em cũng thấy tội tội cho ông Thích giác hơi đó qé :)

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Nói đến cái vụ Lê Hồng Phong mới nhớ. Sau 1 thời gian sinh hoạt chung, em mới nghiệm ra ông Tamtany là 1 phiên bản của Hít-le ngày trước . . . ngang & gàn kinh luôn:p
Nghĩ mà thấy tội cho bác Thichdulich, vì ở chiếu dưới nên chắc có lẽ ko ít lần tức nghẹt thở với ổng:3dcuoi:
Map lâu lâu cũng mad cha! Tui thì duy lý! :eek:
TẤT NIÊN 2015 VÀ TÂN NIÊN PREVIA CLUB 2016

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Xong Tân niên, các bác xây dựng kế hoạch ốp ét lễ 30/4 sớm đi

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Nói 1 câu thiệt tình nhé!
Trước khi đi tiệc, ăn 1 tô mì gói.
Tiệc tàn, về đến nhà. . . lại tiếp tục ăn gói mì.
Hỏi: do em nói nhiều hay do em bao tử em lớn?
Ai đó có thấu hiểu nổi lòng của em?!!!!!!!!!! Hic hic
Do em cười nhiều!
TẤT NIÊN 2015 VÀ TÂN NIÊN PREVIA CLUB 2016

...
Cái tội đi trễ nè!!!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Thoai bác đừng buồn, để em đệ đơn trình lên Quốc Hội xin được tổ chức lại. Nếu có tiếc thì chỉ tiếc là bác đã lỡ mất cuộc vui với mọi người thôi, chứ tự đáy lòng mình, em xin thành thật với bác là đồ ăn ở quán Thuần Việt chỉ có thể diễn đạt bởi 4 từ . . . í ẹ & dzở òm.

Ps: Nhưng được cái là mấy em gái phục vụ rất thân thiện & . . . có thân nhiệt khá cao so với mấy em ở các quán khác.
Hỏi nhỏ... có sờ hôn dzậy?

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Hic, các bác chơi xôm tụ quá, em ở xa thiệt thòi quá xá, đi thì phải ngủ lại 1 đêm nên bà cả nhằn quá :3dkhoc:

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Hic, các bác chơi xôm tụ quá, em ở xa thiệt thòi quá xá, đi thì phải ngủ lại 1 đêm nên bà cả nhằn quá :3dkhoc:

Lý do ko hợp lý nè!

Luật khuyến khích bác đưa bà xã đi cùng.
Điều này thể hiện rõ ở điểm d, khoản 2, điều 15, chương VI về điều khoản ăn nhậu mà?!
"Không tính phụ phí cũng như phụ thu đối với bà cả của các thành viên PC khi tham gia các dịp offline vì họ là khách mời danh dự".

Tại bác muốn trốn trại đi chơi ngoài luồng 1 mềnh nên bị cằn nhằn thoai - Vậy là đúng người đúng tội gòi!