Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Lý do ko hợp lý nè!

Luật khuyến khích bác đưa bà xã đi cùng.
Điều này thể hiện rõ ở điểm d, khoản 2, điều 15, chương VI về điều khoản ăn nhậu mà?!
"Không tính phụ phí cũng như phụ thu đối với bà cả của các thành viên PC khi tham gia các dịp offline vì họ là khách mời danh dự".

Tại bác muốn trốn trại đi chơi ngoài luồng 1 mềnh nên bị cằn nhằn thoai - Vậy là đúng người đúng tội gòi!
Bác hội trưởng xem xét có nên bầu cho bác xedau chức vụ gì đó đại loại như là phạt thành viên đi trễ thưởng cho thành viên đi sớm không. :3dcuoi::3dcuoi:

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Bác hội trưởng xem xét có nên bầu cho bác xedau chức vụ gì đó đại loại như là phạt thành viên đi trễ thưởng cho thành viên đi sớm không. :3dcuoi::3dcuoi:

Previa club còn tới 2 Hội Phó đang thất nghiệp vì Hội Trưởng chưa sắp xếp được vị trí công tác kìa.

Dựng ngta lên có chức danh rõ ràng mà ko bố trí công tác, ôm 1 mềnh thì ngta gọi là lạm quyền!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Lý do ko hợp lý nè!

Luật khuyến khích bác đưa bà xã đi cùng.
Điều này thể hiện rõ ở điểm d, khoản 2, điều 15, chương VI về điều khoản ăn nhậu mà?!
"Không tính phụ phí cũng như phụ thu đối với bà cả của các thành viên PC khi tham gia các dịp offline vì họ là khách mời danh dự".

Tại bác muốn trốn trại đi chơi ngoài luồng 1 mềnh nên bị cằn nhằn thoai - Vậy là đúng người đúng tội gòi!
Thiếu F1 nữa cha!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Tết nhứt tới nơi rồi, mọi người nghỉ tay, rửa đồ nghề chuẩn bị ăn nhậu đi, sang năm sửa tiếp. Sự nghiệp sửa xe Previa 9x mang tính trường kỳ chứ ko phải là 1 ngày 1 bữa, sửa là xong.

Có ráng thêm 1 chút thì cùng lắm cũng xiết được thêm 1 vài con bù-loon thôi chứ đâu có giải quyết được cái giề?!:p

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Xuống em thay cho, chi phí 50.000 đồng
Dưng em chỉ thay cái chữ thập cho láp sau của ba gác 3 bánh Trung Quốc thôi :)

Ở đời ngta nói bánh Sáp đi thì bánh Quy lại. Cuối năm, bác lên đây 1 bận chung vui với mọi người & mọi người sẽ xuống zứ bác 1 bận.

Ngày giờ thì thống nhất nhau ở chỗ này - ai nói xạo bị chó cắn ráng chịu:D
. . . còn cái vụ thay chữ thập để ăn nhậu xong rồi tính típ nhé!

• Like
Reactions: DANG THIEN AN