Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Xe với Cộ nói:
Không có dịp
với các bác rồi! Mai em bắt đầu chuyến lang thang Tây Bắc. Chúc các bác tất Niên vui vẽ nhé!
đi sớm vậy bác,thiếu bác ai điều hành giải "bước nhảy gara" đây

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
CHIEUCUONG nói:
Xe với Cộ nói:
Dạo này giải nghệ rồi bác ơi. Già mất rồi!!!!
Vậy là chỉ còn bác xedaumalai là trẻ thôi
Luc nay suc khoe em cung xuong cap roi bac ui. Di choi voi dam nho cung chi cuoi cuoi thoi chu dau co sung man nhu ngay xua. Hic hic!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
CHIEUCUONG nói:
Xe với Cộ nói:
Luc nay suc khoe em cung xuong cap roi bac ui. Di choi voi dam nho cung chi cuoi cuoi thoi chu dau co sung man nhu ngay xua. Hic hic!

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Xedaumalai nói:
CHIEUCUONG nói:
Xe với Cộ nói:
Bác Huy sang Nga nhận tàu ngầm Hà Nội về rồi hả Bác ? kịp dự tất niên Pre không Bác ??

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
DANG THIEN AN nói:
Xedaumalai nói:
CHIEUCUONG nói:
Xe với Cộ nói:
Bác Huy sang Nga nhận tàu ngầm Hà Nội về rồi hả Bác ? kịp dự tất niên Pre không Bác ??

Ổng ghé kiểm tra thử nghiệm tàu ngầm ngoài kia nữa nhưng chắc về kịp

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
CHIEUCUONG nói:
DANG THIEN AN nói:
Xedaumalai nói:
CHIEUCUONG nói:
Xe với Cộ nói:

Ổng ghé kiểm tra thử nghiệm tàu ngầm ngoài kia nữa nhưng chắc về kịp
1nam chi co 1 ngay de ngoi lai voi nhau, duong nhien la phai co mat chu bac!

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.814
113
Rất tiếc cuôi năm nay mình không có dịp cụng ly cùng các bác. Hic hic.
Tết năm nay mình ăn Tết tại ĐN.
Sáng sớm 25 Tết, mình và bác Niên - Xe với Cộ đã rời SG. Hai anh em hẹn gặp nhau tại quán Vĩnh Hảo Cà Ná ăn trưa, sau đó cùng nhau về Tuy Hòa ngủ lại.
Do mình kẹt vợ con nên sáng hôm sau depart trể. Hai anh em phải bịn rịn chia tay sớm để bác Niên kịp chạy ra Đồng Hới trong ngày.

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
nai nói:
Rất tiếc cuôi năm nay mình không có dịp cụng ly cùng các bác. Hic hic.
Tết năm nay mình ăn Tết tại ĐN.
Sáng sớm 25 Tết, mình và bác Niên - Xe với Cộ đã rời SG. Hai anh em hẹn gặp nhau tại quán Vĩnh Hảo Cà Ná ăn trưa, sau đó cùng nhau về Tuy Hòa ngủ lại.
Do mình kẹt vợ con nên sáng hôm sau depart trể. Hai anh em phải bịn rịn chia tay sớm để bác Niên kịp chạy ra Đồng Hới trong ngày.
Tối nay em chờ Bác mãi - một người Anh - mà không gặp được. Về nhà đọc bài này mới biết Bác Nai không ở Sài Gòn.

Last edited by a moderator: