Hạng C
16/8/11
983
1.284
93

Tối nay em chờ Bác mãi - một người Anh - mà không gặp được. Về nhà đọc bài này mới biết Bác Nai không ở Sài Gòn. Em chỉ biết cùng Bác Huy Xedaumalai uống hết những thứ bày lên bàn.

Ballentine 21 năm ngon phải không Bác Huy? Em khoái nhất là nó không làm nhức đầu.

[/quote]
Vậy là em may mắn được uống 02 ly rượu quí ( quá ngon ) với Bác Tuyên , Năm mới em xin chúc Các Bác hội nhà Previa được thật nhiều sức khỏe - hạnh phúc & TÌNH YÊU nồng nàn với Pre.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Em cám ơn Bác Dang Thien An. Em cũng xin chúc Bác và gia đình năm mới nhiều sức khỏe và hạnh phúc.

Cũng hơi buốn tí là tiệc tất niên của garage mối của Hội Previa mà em không gặp được nhiều anh em Previa. Tối qua em chỉ gặp được các Bác Tamtany, Xedaumalai, Huynh Cuu Long, Dang Thien An, BOSS, Dũng bác sĩ. Mà nhạc ồn quá nên nói chuyện rất khó khăn.

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Em được uống 1 ly 21 năm của bác ddtuyen, rất ngon

Hi vọng các bác còn cầm tờ thông tin sản phẩm công nghệ của cty em :cool:

Hôm qua mọi người uống đủ thứ hết ah

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
B_O_S_S nói:
Em được uống 1 ly 21 năm của bác ddtuyen, rất ngon

Hi vọng các bác còn cầm tờ thông tin sản phẩm công nghệ của cty em :cool:

Hôm qua mọi người uống đủ thứ hết ah
Nên xỉn quá trời luôn. Tới giờ này mặt em vẫn đỏ.

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
nai nói:
G tiếc cuôi năm nay mình không có dịp cụng ly cùng các bác. Hic hic.
Tết năm nay mình ăn Tết tại ĐN.
Sáng sớm 25 Tết, mình và bác Niên - Xe với Cộ đã rời SG. Hai anh em hẹn gặp nhau tại quán Vĩnh Hảo Cà Ná ăn trưa, sau đó cùng nhau về Tuy Hòa ngủ lại.
Do mình kẹt vợ con nên sáng hôm sau depart trể. Hai anh em phải bịn rịn chia tay sớm để bác Niên kịp chạy ra Đồng Hới trong ngày.

Trưa Hôm đó em có hẹn khách hàng ở Núi Thành, Quảng Nam nên vọt sớm cho kịp. Tiếc là không thể đi chung với anh Khánh hôm đó, rất cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của anh dành cho tụi em.
Tối nay em đón giao thừa trên Cao Bằng.
Chúc toàn thể các bác năm mới an khang thịnh vượng, sức khỏe dồi dào, tấn tài tấn lộc ..tấn ...đủ thứ nhé!