Tập Lái
27/2/17
5
1
3
46
Bác cho e hỏi con m3 của em nếu thay nguyên bộ đèn trước có mí và cós bi là mua hẳn hay sao? cho em xin cái giá và giá bi gầm pha cos. Cho e hỏi thăm thêm nếu mình thay vậy là mất đi phần bảo hành điện đúng ko bác, e mới chơi mazda đây thôi nên ko rành chỉ nghe ae trong OS nói vậy. Thanks bác.

• Like
Reactions: NovaTech.vn
Hạng B2
28/2/17
171
66
38
33
Biên Hoà
Bác cho e hỏi con m3 của em nếu thay nguyên bộ đèn trước có mí và cós bi là mua hẳn hay sao? cho em xin cái giá và giá bi gầm pha cos. Cho e hỏi thăm thêm nếu mình thay vậy là mất đi phần bảo hành điện đúng ko bác, e mới chơi mazda đây thôi nên ko rành chỉ nghe ae trong OS nói vậy. Thanks bác.
Cũng chung câu hỏi với bác này...
Xe mới mua vẫn đang bảo hành bảo dưỡng không biết giờ ra ngoài thêm mấy cái này vô có bị ảnh hưởng gì không?

• Like
Hạng B2
10/12/12
459
375
63
Bến Tre
E cũng như bác,cưới e nó gần 2 tháng,ban đêm đi cos tối quá thật khó chịu...bác chủ tư vấn giải quyết giúp e ạ!!!càng ít lúa càng tốt,hiii

• Like
Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn

Cũng chung câu hỏi với bác này...
Xe mới mua vẫn đang bảo hành bảo dưỡng không biết giờ ra ngoài thêm mấy cái này vô có bị ảnh hưởng gì không?
Chào bác.
Khi thay bóng đèn (không cắt gọt gì cả) thì hãng vẫn phải vẫn BH bình thường
Khi độ đèn thì hãng sẽ không BH cái đèn, các phần khác vẫn phải BH bình thường.
Đèn có mí LED có 2 loại là độ thủ công trên đèn zin, thay bi cầu khác; loại khác nữa là thay nguyên cụm đèn đã độ sẵn của TQ hoặc ĐL ạ.

Tập Lái
9/3/17
2
0
1
29
mới lấy mazda 3 1.5 mới nhất về , không biết làm đèn như thế nào vừa đẹp vừa không bị mất zin mất bảo hành , đủ sáng để chạy đi tỉnh . không biết giá cỡ nhiêu

Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
mới lấy mazda 3 1.5 mới nhất về , không biết làm đèn như thế nào vừa đẹp vừa không bị mất zin mất bảo hành , đủ sáng để chạy đi tỉnh . không biết giá cỡ nhiêu
Nếu ngại độ chế thì bác lắp led pha, xenon cho bi cầu cos và bixenon gầm Taiwan, total chưa tới 10tr ạ
Địa chỉ gara: NovaTech Auto - 162 đường số 1, Khu dân cư Trung Sơn, Bình Hưng, Bình Chánh (qua cầu Nguyễn Văn Cừ khoảng 2km)
Cần tư vấn thêm anh vui lòng gọi 0947211246 em sẽ tư vấn cụ thể hơn ạ.

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Làm sao không mất zin không mất bảo hành được bác... đã gắn đèn thì là không zin nữa hãng nó không bảo hành đèn oy...có lỗi hệ thống điện hay cháy xe hãng vẫn đổ thừa do đèn không đúng công suất chủng loại nhé...có chơi có chịu thôi...xe người ta mấy tỷ còn dám chơi mình vài trăm tr tội dog j không chơi đại?
Xe em lót sàn simili mà xe bị kêu hãng không cần biết bị j đã phán nghi do tại lót sàn..cuối cùng tại cửa nóc khô mỡ bò đó.