Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Em thắc mắc là từ Dinh Cô có đi xuyên qua đc chổ đoàn 298 để ra đường ven biển ko?! Bữa e quay đầu lại, hihi
Hôm qua mình mới đi, từ Dinh Cô chạy xe vào thoải mái nha bác, đi qua 2 cái cổng chào của đoàn 298 luôn. Ra lại DT44A
Tất tần tật về con đường ven biển ở Bà Rịa Vũng Tàu và các bãi tắm, resort ở đây

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: dccouq
Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Bác nào đi khu vực Long Hải hay Phước Hải thì ăn cơm quán này ngon, giá cả chấp nhận được , đồ ăn làm nóng
Tất tần tật về con đường ven biển ở Bà Rịa Vũng Tàu và các bãi tắm, resort ở đây

• Like
Reactions: rockman and maihoa
Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Khu nghỉ dưỡng của Tỏng Công ty Ba Son tại thị trấn Long Hải khá rộng, thoáng đãng

Nhưng phía sau thì không được chăm chút cho lắm

Đáng tiếc là bãi biển ở đây không tắm được vì là bãi tập kết của thuyền thúng

• Like
Reactions: maihoa
Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Khách sạn Sea View ở thị trấn Long Hải. Hướng biển mà chả thấy biển đâu. Ks cùng khá sạch sẽ, có view núi

• Like
Reactions: tdn1205
Hạng B1
26/6/16
70
1.487
83
38
Bác cho em hỏi thăm là từ KS sea view ra bãi tắm có xa không ạ? Đi bộ được không bác? Em cám ơn bác

Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Dạ em cảm ơn bác, sẵn bác cho em hỏi bãi biển ở đó ok không ạ? Tắm được không ạ?
Thank bác
Cũng đc, mình chưa tắm ở đó lần nào nhưng đứng ở Dinh Cô gần ngay bên cạnh nhìn xuống thấy có người tắm

• Like
Reactions: tdn1205