Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em cũng tin tưởng xe Thái hơn, nhưng do mắc bệnh đa nghi quá nên đâm ra ko dám mua xe Thái vì sợ biết đâu nó bị đại lý tư nhân luộc đồ (thay bằng đồ VN hoặc Tung Kua). Nên thành ra mua xe trong nước cho lành tư tưởng :D
Đất nước đầy người biết coi xe không lẽ bác chả quen được lấy 1 người đáng để tin tưởng. Còn nếu trên đời này bác chả tin tưởng ai ngoài bản thân mình thì quá tốt rồi.

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Đất nước đầy người biết coi xe không lẽ bác chả quen được lấy 1 người đáng để tin tưởng. Còn nếu trên đời này bác chả tin tưởng ai ngoài bản thân mình thì quá tốt rồi.
Trước khi mua xe (oto) thì quan hệ xung quanh em ko có ai rành về xe hết :)

Hạng B2
29/5/15
177
150
43
29
Xe honda bây giờ không còn được như xưa nữa. Dòng future 125 fi. Wave 110 sử dụng vật liệu cực giở sau 1 thời gian các chi tiết bị rỗ lớp mạ. Còn dòng vision mới thì bánh xe bị lệch so với dè sau. Nhà e xưa giờ chỉ xài honda mà nhìn thấy vậy hơi buồn

Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Giá CLICK thái hiện tại lăn bánh tầm 56-58 (tùy biển số) là cùng thì thà e lấy xe nhập chứ chơi gì xe ráp nếu xe ráp giá ~50. Ráp hoài bao nhiêu năm chả thấy trình độ khá hơn tí nào, nhìn con AB đời 2010 đổ về trước còn cứng cáp hơn mấy con 2015-2017 bây giờ.
Cứ bảo dân mình sính ngoại trong khi hàng trong nước phải nói như ccc, có ai kiểm định chất lượng cho người dân đâu nên tụi nó muốn làm gì làm, trong khi tiền mua thì mắc, thuế thì cao, xăng dầu thì tăng...chơi mọe đồ nhập cho rồi.
Ý mình là mang về ráp, khắc phục lỗi rè dàn áo và thêm một số option như: Thắng đĩa sau, ABS và smartkey rồi bán giá ~50 đó. Chứ rãnh đâu mà mua xe ráp với giá gần bằng xe nhập.