Hạng B2
18/6/14
58
4
8
33
Thằng Suzuki, Subaru, Honda cứ niêm yết cao cho chết mẹ thằng thượng đế phải đóng thuế, xong lại âm thầm hạ giá bán lên đến cả 200trđ như Honda, Subaru đang làm.
Em mà có tiền, em mua lại 3 thằng này và sa thải GĐ Marketing luôn trong đêm :)
Giảm giá vì ngân hàng siết vay. Một chương trình thức thời, ý nghĩa, hợp tình hợp lý đáng ra phải dc hoan nghênh chứ.

Hạng C
27/5/14
57
8
8
32
Thằng Suzuki, Subaru, Honda cứ niêm yết cao cho chết mẹ thằng thượng đế phải đóng thuế, xong lại âm thầm hạ giá bán lên đến cả 200trđ như Honda, Subaru đang làm.
Em mà có tiền, em mua lại 3 thằng này và sa thải GĐ Marketing luôn trong đêm :)
Âm thầm giảm giá thì đâu ai đăng bài như vậy.

Hạng B2
28/5/14
56
7
8
33
Giá này mình thấy ở tầm trung bình, không rẻ cũng chả mắc. Giờ các hãng thiếu hụt xe trầm trọng ra kìa. Con xe 7 chỗ, nhập, động cơ mới, tiết kiệm hơn , trang bị đống tính năng giá dưới 700 củ thì quá hợp lý còn gì ?

Hạng B2
12/6/14
42
6
8
33
rồi lúc nó hư có dc ưu đãi gì ko
Chưa thấy Suzuki có vụ gì hư hỏng xe nặng cả, vì nó quá thiêng về độ bên mấy bác ah. chiếc ertiga mới này thấy đẹp, có thêm CC là thích rồi. Quá tuyệt vời cho 1 một mẫu xe Nhật luôn

Hạng B1
19/6/14
63
7
8
36
Mình sài ertiga 2019, đến nay vẫn rất ok. ngoài thiết kế không bắt mắt lắm, còn lại tính thực dụng thì số 1. Vẫn chưa có tài chính, chứ đủ mình cũng lên mẫu hybrid này, thấy đẹp quá

Hạng B2
19/2/14
61
5
18
Con này công nghệ mới, giá khá hợp lý, lại được KM nữa thì cũng okie quá rồi.