Hạng B2
Super Moderators
14/7/19
292
437
63
Tay đua tốc độ " bàn thờ" đã lên trình diện Công An

Trích nguyên văn của tay đua Tô Hà Đông Nghi
"Hôm nay mình đã tự giác lên cơ quan chức năng để giải trình vụ việc ,giải quyết các vấn đề liên quan cũng như chấp hành các quy định và nộp phạt . Đàn ông bước ra đời có sai có nhận , ngày hôm nay mình sai , đã chấp hành đầy đủ và chịu trách nhiệm trước những việc gây ra làm dư luận xôn xao những ngày qua .

Mình là một trong những người khởi đầu trò chơi bạo lực này 2 năm nay và ngày hôm nay mình cũng xin là người đầu tiên kết thúc Tour bạo lực SG HN 24G . Từ bây giờ về sau kể cả ai phá được kỷ lục của mình thì mình cũng không đi thêm chuyến nào nữa . Cuộc chơi kết thúc từ đây . Và Nghi cũng xin nhắc lại đây không phải là tour bình thường nên Nghi chưa bao cổ xuý bất kì người nào làm giống Nghi và thách thức bất kì ai vượt qua giới hạn này nên kính mong mọi người hãy nghe rõ . Không phải chuyện muốn là làm được vì có rất rất nhiều yếu tố xảy ra trên đường đi nên mình không cỗ vũ hay khuyến khích anh em nào làm theo.

Hi vọng sự việc kết thúc tại đây ,kính mong quý anh em đừng nhắc đến câu chuyện đi tour SG HN vừa rồi và đừng thêm bớt vào câu chuyện để dư luận không hay và ảnh hưởng đến mình cũng như anh em chơi xe khác."

• Like
Reactions: volvo960