Hạng C
24/2/08
693
996
93
43
tay đi xe máy đứng kế tên trộm em thấy đội nón bảo hiểm của ngành công an các bác ợ. chắc xin hay lượm ngoài thùng rác đội đối phó công an giao thông .

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Thật ra nếu có luật tự vệ & luật cho đánh chết mấy thằng trộm cướp...thì XH đỡ ngay thành phần này...

Có lần em đấm thằng trộm xe máy có vài cái, nó yếu quá bất tỉnh, CA xuống còn hù "nó chết mày đi tù!", may mà nó sau đó còn sống...
Lần sau chán hết muốn ra tay, ra tay nó chết vợ con mình thiệt nữa...

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
cái logo đó nó bán lại được mấy tiền các bác?
Giờ e đã hiểu vì sao xe nào cũng bắn đinh cái logo, nhìn rẻ tiền ko chịu được

• Like
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Thật ra nếu có luật tự vệ & luật cho đánh chết mấy thằng trộm cướp...thì XH đỡ ngay thành phần này...

Có lần em đấm thằng trộm xe máy có vài cái, nó yếu quá bất tỉnh, CA xuống còn hù "nó chết mày đi tù!", may mà nó sau đó còn sống...
Lần sau chán hết muốn ra tay, ra tay nó chết vợ con mình thiệt nữa...
Thế tay bác cứng nhể, mềnh mà đấm thì về tay đau lắm, trước đây mềnh đấm thằng trộm xe đạp nhà, vừa dắt ra mềnh vừa về gặp, đấm phát nó rụng 2 răng, bắt trộm đưa ra ca phường, mình viết tường trình mãi mới cho về, còn thằng trộm thì cho về trước vì nó 17 tuổi, còn xe đạp là vật chứng hôm sau mới ra lấy, báo hại con éo có xe đạp đi học, ra lấy thì phải làm giấy tờ, có người làm chứng... ôi thủ tục khiếp.

Hạng B2
13/6/14
324
245
43
44
chữ quan gồm 2 chữ khẩu... người xưa tầm nhìn hạn quá... lẽ ra phải trăm chữ khẩu mới đúng...

• Like
Hạng C
27/7/14
533
983
93
các anh hùng nói thì hay lắm, nào là tông nó, nào là sao không bắt nó, các anh hùng có dám làm không? nó có cây nạy hoặc con dao, các anh hùng cản nó , nó lụi cho 1 phát là về chầu ông bà luôn,

Các anh hùng bàn phím cũng nguy hiểm ko kém mấy thằng trộm cướp đâu bác ạ ! Nói thẳng như bác khối thằng nhột đấy :3dcuoigif:

Tập Lái
10/8/15
13
15
3
47
Ông bà ta có câu "con ơi nhớ lấy câu này,cướp đêm là giặc cướp ngày là quan" chẳng lẽ thằng này là xxx:3dcuoigif:

• Like
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Thế tay bác cứng nhể, mềnh mà đấm thì về tay đau lắm, trước đây mềnh đấm thằng trộm xe đạp nhà, vừa dắt ra mềnh vừa về gặp, đấm phát nó rụng 2 răng, bắt trộm đưa ra ca phường, mình viết tường trình mãi mới cho về, còn thằng trộm thì cho về trước vì nó 17 tuổi, còn xe đạp là vật chứng hôm sau mới ra lấy, báo hại con éo có xe đạp đi học, ra lấy thì phải làm giấy tờ, có người làm chứng... ôi thủ tục khiếp.

Nên cứ sau này xóm tui bắt đc oánh nó no đòn rồi thả, cảnh cáo nó không vào xóm hành nghề!!!
Từ đó giảm hẳn luôn, cả 3 năm nay không 1 thằng nào dám bén mảng... :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif: