Hạng B1
31/7/06
64
0
0
RE: Tây Ninh, một ngày tham quan di tích chiến khu

Lịch dự kiến cho chuyến đi TW Cục vào ngày Chủ Nhật 6/8 như sau:

- Anh em sẽ gặp nhau tại OS cà vào 8h sáng chủ nhật sau khi ăn sáng và uống cafe đúng 9h sẽ khởi hành đi Tây Ninh.
- Đi thẳng đến TW Cục Miền Nam.
- Sau khi tham quan TW Cục cả đòan sẽ cùng nhau đi ăn trưa ( Bác ba tây đề nghị sẽ ăn thịt rừng vào buổi trưa )
- Sau khi ăn cơm trưa xong cả đoàn sẽ đi ra cửa khẩu Mộc Bài để cho các bà đi lượn khu siêu thị miễn thuế.
- Sau khi đi siêu thị về sẽ ghé hai he ăn cơm chiều rồi cả đoàn sẽ chia tay nhau để ... ai về nhà nấy.

Các bác thấy ok không? Nếu có gì thay đổi M sẽ thông báo ngay cho các bác. Hoặc các bác có ý kiến gì hơn thì góp ý cho M để hoàn thiện chuyến đi cho cả gia đình OS mình được hưởng một ngày Chủ Nhật cuối tuần vui vẻ.

M gởi lời mời đến gia đình các bác trong OS cùng tham gia chuyến đi này cho đông và cho vui.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/6/05
141
32
28

Cho em đăng ký : 01 xe + 02 lớn + 03 nhỏ .
Có gì thay đồi thì phiền bác gấu mẹ "mét xịt" cho em cái : Sang -090 372 8685.
Xin cám ơn và hẹn gặp lại.

VIP
10/2/06
110
0
0

Em xin đăng ký 1 chiếc + 4 lớn

Hạng B1
31/7/06
64
0
0

Bác nào thích đi TN thì nhẩy sang box Du lịch Caravan nhé. Vào mục Caravan mini - TW Cục Tây Ninh xem thêm tin tức ( vì sẽ được cập nhật mỗi ngày ) Bác nào có muốn đi thì đăng ký ngay để M còn cho đi in thêm số dán trên xe và lo mượn thêm bộ đàm nữa. Cái vụ bộ đàm này cõ lẽ phải ngoại giao với bác Hùng Car. Hì hì.

VIP
10/2/06
110
0
0

Gấu Mẹ yên tâm, em chỉ sợ đoàn trên 15 chiếc, em không đủ hàng để trang bị thôi !

Hạng B1
31/7/06
64
0
0

Trích đoạn: CARAVAN

Gấu Mẹ yên tâm, em chỉ sợ đoàn trên 15 chiếc, em không đủ hàng để trang bị thôi !

Chú Hùng dạo này chơi hàng ... nóng không nhaaaaa. Cần là chú Hùng móc hàng ra hù ae liền, wá dữ wá dữ. Sóng máy của chú là sóng UHF hay VHF? Đang chỉnh tần số bao nhiêu? chú nhớ không?

Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5

Trích đoạn: gaume

Chú Hùng dạo này chơi hàng ... nóng không nhaaaaa. Cần là chú Hùng móc hàng ra hù ae liền, wá dữ wá dữ. Sóng máy của chú là sóng UHF hay VHF? Đang chỉnh tần số bao nhiêu? chú nhớ không?
Car mi hiện sử dụng là UHF ( frequency ) 430.125 mhz - double check coi máy bên đó thuộc dãy nào.

VIP
10/2/06
110
0
0

Anh Đức, VYC xài ICOM VHF rồi, không cùng hệ với Car mi !

Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5

Anh Đức, VYC xài ICOM VHF rồi, không cùng hệ với Car mi !
Vậy mình chia ra làm hai hệ vậy cứ mang theo một ít cho anh em, bác nào chưa có mượn dùng đở sẻ có xe mang hai máy theo kiều tai kề tai - miệng kề miệng là xong ngay , sóng UHF đi xa hơn VHF, nghiên cứu bạc cả đầu rụng cả tóc - mới tìm ra "chân lý " đó mà không biết đúng hay sai !!! khà khà khà .. . .

Last edited by a moderator:
T
TamPhan
Guest

Cho (7) "TamPhan" xin 2 vé trẻ em nha bác "gấu mẹ" ơi!!!!!