Hạng D
25/10/07
1.310
6.096
113
Bọn này nghiên cứu với chế tạo cái con mm gì nhỉ?
Rồi còn thử nghiệm thử keo nữa chứ?
Nghe cứ như SpaceX ấy.

• Like
Reactions: cuongln
Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
Nói thế để ai mới mua Fe 2019 thì không buồn lắm và đẩy đi mớ xe "tồn kho" được càng nhiều càng tốt, rồi 1 ngày đẹp trời sẽ ra bản mới đột xuất thôi.

• Love
Reactions: NEWDRIVER
Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Giá thì ko bằng lux Sa rồi
Lux dành cho mấy vị cao siêu đi mà

giá gì, Sorento phân khúc C cụ. Họ làm nhỉnh hơn C Nhật về size để tránh cạnh tranh trực diện.

SA dành cho mấy bác không chấp nhận xe phổ thông, và cần size D xịn.

Sorento dài rộng và trang bị máy xăng, hệ treo, dẫn động, hộp số đều dưới kèo SA. Có trang bị nội thất và tính năng ok hơn. Nhưng tôi cần xe phải có hệ vận hành xịn. Không chơi xe phổ thông, SA là lựa chọn số 1.

• Haha
Reactions: kdldt
Hạng D
24/4/17
1.867
1.486
138
34
giá gì, Sorento phân khúc C cụ. Họ làm nhỉnh hơn C Nhật về size để tránh cạnh tranh trực diện.

SA dành cho mấy bác không chấp nhận xe phổ thông, và cần size D xịn.

Sorento dài rộng và trang bị máy xăng, hệ treo, dẫn động, hộp số đều dưới kèo SA. Có trang bị nội thất và tính năng ok hơn. Nhưng tôi cần xe phải có hệ vận hành xịn. Không chơi xe phổ thông, SA là lựa chọn số 1.
Bác là vip vin mà... mua nhanh còn kịp iuuuu nuoc
Sò có máy xăng thôi ak....

Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Bác là vip vin mà... mua nhanh còn kịp iuuuu nuoc
Sò có máy xăng thôi ak....

Máy dầu chạy làm gì, tuỳ nhu cầu thôi. Giờ mang So với Fe ra so với SUV hạng D, khung gầm / máy móc / hệ treo / hộp số dùng chung với BMW thì chào thua các bạn tự sướng.

• Haha
Reactions: kdldt
Hạng D
24/4/17
1.867
1.486
138
34
Máy dầu chạy làm gì, tuỳ nhu cầu thôi. Giờ mang So với Fe ra so với SUV hạng D, khung gầm / máy móc / hệ treo / hộp số dùng chung với BMW thì chào thua các bạn tự sướng.
Bạn lại ko biết cái người ta tự sx và cái lấy các bộ phận ngừoi khác sx lắp vào
Tìm hiểu khối xe tàu hơn hạng D mà bác tự sương giá rẻ beooooo

Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
Bạn lại ko biết cái người ta tự sx và cái lấy các bộ phận ngừoi khác sx lắp vào
Tìm hiểu khối xe tàu hơn hạng D mà bác tự sương giá rẻ beooooo

Bác không biết gì về xe rồi, nên thôi. Chả cần nói. Xe tàu nào có máy / khung gầm / hộp số / hệ treo BMW đang xài, và hạng D có sẵn để bán. Tôi mua luôn giá 1.7-1.8 tỷ lhoir trả giá. Nếu bác không chỉ ra được, xin làm ơn đừng bàn về xe hơi ok??? Nào tôi không cần mua rẻ, trả hằn 1.8 tỷ cho bằng SA như trên, bác chỉ tôi xem nào. Mời