Tập Lái
22/4/10
25
0
0
em vừa đi lắp thêm option về, mời các bác xem. option xem TV ko được ổn lắm, vì khi di chuyển tín hiệu ko ổn định, người lắp có giải thích do phát sóng tại VN kém, nhưng em thấy cũng hay hay nên làm chuột bạch thử. ở nơi phát sóng tốt mình có thể thu được trên 30 đài (có cả HBO, Star movie...)

Tập Lái
22/4/10
25
0
0
teana2.0 nói:
em vừa đi lắp thêm option về, mời các bác xem. option xem TV ko được ổn lắm, vì khi di chuyển tín hiệu ko ổn định, người lắp có giải thích do phát sóng tại VN kém, nhưng em thấy cũng hay hay nên làm chuột bạch thử. ở nơi phát sóng tốt mình có thể thu được trên 30 đài (có cả HBO, Star movie...)

Tập Lái
22/4/10
25
0
0
teana2.0 nói:

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.201
113
để coi TV có cần đăng kí hay lắp đặt gì ko bác? cái HUD trên kiếng chạy có chính xác như công tơ mét ko bác?

Tập Lái
22/4/10
25
0
0
Bác làm vietmap và TV cho em Teana ở đâu vậy bác? Bác cho em địa chỉ qua chuột bạch xem thế nào được ko ạ?
P/s: GPS chạy tốt ko bác, thóc lúa bao nhiêu bác cho biết với nha. Tks bác nhiều.

Xin trả lời bác emmaitre: xe này ngày trước em mua tại Kylin (cách nay 4tháng) lúc mua vợ 2 em đã sử dụng được GPS VN, em chỉ lắp thêm bộ thu sóng TV (hết $400) nghe kỷ thuật họ bảo là 1tháng nữa sẽ có GPS mới có thể sử dụng touch screen (màn hình theo xe) hiện tại xe em phải dùng remote

Tập Lái
22/4/10
25
0
0
teana2.0 nói:
Bác làm vietmap và TV cho em Teana ở đâu vậy bác? Bác cho em địa chỉ qua chuột bạch xem thế nào được ko ạ?
P/s: GPS chạy tốt ko bác, thóc lúa bao nhiêu bác cho biết với nha. Tks bác nhiều.

Xin trả lời bác emmaitre: xe này ngày trước em mua tại Kylin (cách nay 4tháng) lúc mua vợ 2 em đã sử dụng được GPS VN, em chỉ lắp thêm bộ thu sóng TV (hết $400) nghe kỷ thuật họ bảo là 1tháng nữa sẽ có GPS mới có thể sử dụng touch screen (màn hình theo xe) hiện tại xe em phải dùng remote

Xin lổi bác, em ko thể PM vì ko đủ điểm, hic nên đành trả lời tại đây vậy. bác có thể vào website của kylin để liên lạc họ:
otothegioi.com

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
teana2.0 nói:
teana2.0 nói:

Xin lổi bác, em ko thể PM vì ko đủ điểm, hic nên đành trả lời tại đây vậy. bác có thể vào website của kylin để liên lạc họ:
otothegioi.com

Cảm ơn thông tin của bác. Thế chắc em đợi thêm tháng nữa rồi gọi điện hỏi vụ GPS touch luôn vậy.

Hạng B1
27/10/09
50
0
0
52
Em thấy cái vụ này đc đó mấy bác , bỏ thêm k nhiêu tiền mà đầy đủ option , chúc mừng mấy bác Teana nhé .

Hạng B1
27/10/09
50
0
0
52
K hiểu sao em bấm có một cái mà nó ra hai cái ?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
22/4/10
25
0
0
TKM nói:
để coi TV có cần đăng kí hay lắp đặt gì ko bác? cái HUD trên kiếng chạy có chính xác như công tơ mét ko bác?

vợ 2 em lúc mới cưới về cái HUD chạy rất chuẩn, ko hiểu sau 1time nó chạy lung tung, mình có gọi kylin để khiếu nại thì họ nói là đợi chuyên gia taiwan về giải quyết... vừa rồi em đi lắp cái thu TV thì đúng là có thằng taiwan ở đó, nó chỉnh chỉnh bấm bấm có 5p rồi bảo ok và nói là ko phải bị trục trặc gì hết mà do có người nghịch, đến lúc xử lý xong tài xế em mới nhận đã nghịch. để xem TV phải lắp thêm cục thu sóng, TV xem ko mất phí gì cả. còn cái GPS hiện tại bực mỗi cái là vẫn phải dùng remote:mad: , đợi tháng nữa em tiếp tục đi làm chuột bạch vụ GPS touch screen.