Hạng C
25/2/05
684
10
18
44
RE: Terios 2006

Bác MINA kiếm được trang xe cũ có em Te đầy đủ option quá nhỉ? Đằng sau lại còn một em Matiz thật, :D
Ở VN không hiểu chúng nó rút đi những gì nhẩy: 4WD, ABS, Air conditioning, Airbag, Airbag passenger, Alloy wheels, Central door lock, Immobilizer, Power steering, Power windows

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Trích đoạn Nelhn :
Ở VN không hiểu chúng nó rút đi những gì nhẩy: 4WD, ABS, Air conditioning, Airbag, Airbag passenger, Alloy wheels, Central door lock, Immobilizer, Power steering, Power windows

Ở Vn Te không có : ABS, Air bag, Airbag passenger, Immobilizer, và không có Power Windows cho 02 cửa sau. Không rõ là mấy đồ đó đáng giá bao tiền.

Tập Lái
9/5/06
22
0
0

ép giá để giá xe về đúng giá trị thực như bên bác thì mới có nhiều xe ae chạy ngoài đường chứ
Bác Roadrunner:
Nhất trí với ý kiến bác. Tôi kêu gọi những người đang có ý đinh mua xe hãy kìm nén sự sung sướng của mình và hoãn mua xe 1 năm, xem mấy cha SX ô tô VN có chịu thấu không. Người tiêu dùng hãy đoàn kết với nhau vì quyền lợi của minh bắt mấy cha đưa giá về đúng thực chất của nó. Đừng bắt dân nghèo vào loại nhất TG mua xe đắt nhất TG.