Hạng B1
29/1/07
88
4
8
47
Ha Noi
www.otosaigon.com
RE: Terios nhập khẩu

Bên V Autoclub Láng Hạ - HN có nhiều màu bán giá 34K, qua cảm nhận em thấy em này đc tuy nhiên máy hơi nhỏ so với kiểu xe 1.5, bánh lớn nhưng la răng lại ốp nhựa, anh em nào mua thì phải độ thêm khoảng 3K nữa. Giá 34k là hơi cao, xe này tầm 30k là vừa.

Hạng B2
28/3/07
205
1
0
47
Ha Noi
vnexpresss.net

bác songnguyen ơi, em chỉ muôn so sánh về chi phí để sở hữu các em nó thôi chớ không có ý so sánh về kỹ thuật hay là tính năng đâu.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Trích đoạn: taxi 0000

bác songnguyen ơi, em chỉ muôn so sánh về chi phí để sở hữu các em nó thôi chớ không có ý so sánh về kỹ thuật hay là tính năng đâu.
Tính năng nó quyết định chi phí chứ bác. Cùng tầm giá chiếc nào tính năng nhiều hơn thì người dùng sẽ chọn lựa chiếc tính năng nhiều hơn đúng không bác. Bác nghĩ xem nếu em CAP mà 2 cầu như em này thì có giá đó không?

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Xe của bác songnguyen chi phí cao nhất do nhiều tính năng:D

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Nhiều người mua xe 2 cầu mà chả bao giờ dùng đến...2 cầu :D Như vậy có nên phí tiền cho 2 cầu không?:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Trích đoạn: edc2121

Nhiều người mua xe 2 cầu mà chả bao giờ dùng đến...2 cầu :D Như vậy có nên phí tiền cho 2 cầu không?:D
Bác nói chính xác. Nếu xác định chắc chắn không bao giờ dùng đến 2 cầu thì không nên tốn tiền cho 2 cầu. :D

@Bác phantan: Xe em đầu vào là cỏ, đầu ra là sữa tươi nghen bác :D

Tập Lái
27/2/07
42
0
6
otosaigon
Te hay Nisan Tida

Chào các Pác,

Em thấy Te nhập trông ngon đấy chứ,chỉ tội giá chát quá thôi chứ 27-29000 thì em chơi ngay,cũng như mấy Pác thôi

Các Pác thấy sao nếu lấy em Te hoặc Nisan Tida?Em biết là hỏi hơi kỳ vì một em là SUV, còn em kia là Compact nhưng về mặt công năng sử dụng cho nhu cầu cá nhân em thì em vẫn phê Te hơn vì máy em nó cao, chất lượng chắc thì cũng vậy các Pác nhỉ?

Mong các Pác có vài lời chỉ giáo

Cảm ơn các Pác trước ạ

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com
RE: Te hay Nisan Tida

Nghiên cứu thêm xe Nissan Tiida đi bác, xe này nhập 100% từ Nhật về bằng tàu chuyên dùng...và là xe đang rất được chuộng bên ấy:):)