Hạng C
1/12/11
863
874
93
Theo em thi rat co kha nang . Vi xe tieu chuẩn Việt Nam! Thi kg khi nên lam dai cung ra xe thoi kg cao nhu nước người ta đâu . Nước người ta bi kiểm tra tung khau chặc chẽ . Con Việt Nam! Thi ra nhậu chầu tiền cúng ông bà là qua hết nên ra xe cũng nhanh gấp 5 lần kg có gì lạ còn độ an toàn với bền thì hên xui . Chờ đó mà xém .
Nói như bác cần chi VIN, kêu mấy anh thợ vườn hàn cho cái xe là ok ngay. Xe tăng máy bay còn làm đc mà lo gì.
Nhưng để có đc cái xe đúng chất để làm phương tiện và hưởng thụ thì chắc hơi lâu.

Hạng B2
16/11/16
195
96
28
38
Nói như bác cần chi VIN, kêu mấy anh thợ vườn hàn cho cái xe là ok ngay. Xe tăng máy bay còn làm đc mà lo gì.
Nhưng để có đc cái xe đúng chất để làm phương tiện và hưởng thụ thì chắc hơi lâu.
Cái qua trong là mấy anh thợ làm vườn nhu bác nói họ kg có khả năng về tiền bạc còn bác Vượn Thì có . Mà o sứ thiên đường này dân có tiền nó sống còn sướng gấp mấy lần ở Âu với Mỹ . Mì tin chắc là sẽ có xe cho bác mà nó có bền có ngon hay kg thì cái đó kg biết được với cái sứ chỉ biết ăn của dân thì tự hiểu nha bác .

• Like
Reactions: urlybug
Tập Lái
22/8/15
17
8
3
36
Cái qua trong là mấy anh thợ làm vườn nhu bác nói họ kg có khả năng về tiền bạc còn bác Vượn Thì có . Mà o sứ thiên đường này dân có tiền nó sống còn sướng gấp mấy lần ở Âu với Mỹ . Mì tin chắc là sẽ có xe cho bác mà nó có bền có ngon hay kg thì cái đó kg biết được với cái sứ chỉ biết ăn của dân thì tự hiểu nha bác .
Bác này nói đúng nè , khó nói trước lắm nhưng xe vin made in Việt nam mà giá = xe korea thôi là ngủm liền

Hạng B2
10/3/16
427
191
43
45
Công ty em sx túi khí cho mẫu này, cách nay 5 tháng e nhìn đơn hàng phát sốt, nhiều quá hoa cả mắt. Đến giờ ngưng hẳn, chỉ còn lác đác. Chắc phải vài tháng nữa nó mới xử lý xong vụ này.
Xao.......

Hạng B2
28/5/16
387
451
63
43
Em nhắn không có dấu nặng nha bác. " xao". Mà cty của bác ở đâu mà sx túi khí cho tesla vậy bác. Thiệt ngưỡng mộ vô cùng
Bác nhắn không dấu mà chữ đó tiếng việt chỉ có 1 nghĩa, vậy đánh chữ làm gì ?
Vấn đề SX cho tesla hay các công ty khác thì chắc chắn không phải là công ty của VN mình làm được. Còn công ty của nước ngoài thì làm cái túi khí có gì đâu mà to tát, các bộ phận khác của chiếc xe thì cần nhiều công nghệ chứ túi khí nó quanh đi quẩn lại chỉ có vậy dù xe Roll royce cũng thế thôi mà.