Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Re: RE: Test ClearView trên xe Camry - hình ảnh và VideoClip

hungphuong nói:
ủa ,sao bác Lơ nói giá có 40 mấy ngàn à ta...???bác phương carall ơi?

Em đây bác ! Đúng là 1 chai 103 ml có khoảng 45K/chai . Em cung cấp là 1 bộ gồm 1 chai ABRO ANTI RAIN và 1 Khăn ABRO pro microfiber colth (39K/cái). Giá trọn bộ em cung cấp cho bác là 136K/bộ bao gồm giao đến tận nơi, thi công tận nơi theo yêu cầu và giờ giấc do bác chọn.  Thì chi phí 52K cho việc bác không phải cất công đi tìm chổ để mua và rảnh tay rảnh chân có người phục vụ tận nơi ...thì bác chọn phương án nào ạ ?

Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú

Các bác cho em hỏi tại sao em bôi dung dịch này lên kính xong thì nhìn thấy rất bóng mà khi mình gạt nước thì trên kính có những vết mờ mờ rất khó nhìn đường,giờ em phải làm sao?

Tập Lái
7/10/10
9
0
0
33

Love Car nói:
Các bác cho em hỏi tại sao em bôi dung dịch này lên kính xong thì nhìn thấy rất bóng mà khi mình gạt nước thì trên kính có những vết mờ mờ rất khó nhìn đường,giờ em phải làm sao?

Vết mờ đó chỉ tẩy đi mới hết thôi bác Love Car ợ. Bác có thể hỏi bác Phong bên Hội Tụ. Số của bác ấy đây ạ 0989.048.403

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38

Sao em bôi theo đúng hướng dẫn...đi mưa nó vẫn tèm lem...???
Có bác nào bị giống vậy ko?

Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú

Sau khi gạt kính lúc trời mưa thì trên kính hiện lên những cái dấu của hạt nước,nguyên cái kính toàn những hạt này nên rất khó nhìn đường.Nó là như vậy hay là sao vậy các bác?

Hạng F
29/8/07
8.017
26.376
113

Em đã dùng thử rồi. Thấy OK lắm mà. Cảm ơn bác Lơ đã giới thiệu. Em mua ở tiệm Hạnh bên Ký Con. Nhưng bác nào không có thời gian thỉ em thấy dùng dịch vụ của bác Phương Cà Rởn thấy OK mà. Bác chạy xe máy đi mua và về tự làm lấy thì có khi còn hơn nhiêu đó rồi. Bác Phương Cà Rởn nên báo giá rõ ràng là giá của bác bao gồm khăn và dịch vụ làm tận nhà cho mọi người đỡ nhầm lẫn.

Hạng B1
1/9/09
70
1
8
Tp. HCM

manchestervn nói:
Em đã dùng thử rồi. Thấy OK lắm mà. Cảm ơn bác Lơ đã giới thiệu. Em mua ở tiệm Hạnh bên Ký Con. Nhưng bác nào không có thời gian thỉ em thấy dùng dịch vụ của bác Phương Cà Rởn thấy OK mà. Bác chạy xe máy đi mua và về tự làm lấy thì có khi còn hơn nhiêu đó rồi. Bác Phương Cà Rởn nên báo giá rõ ràng là giá của bác bao gồm khăn và dịch vụ làm tận nhà cho mọi người đỡ nhầm lẫn.
Đồng ý với bác MU. Sử dụng thấy hiệu quả, mưa to thấy rất rõ. Nên dùng chế độ gạt manual khi mưa nhỏ.
Em ở Tân Bình chạy tới Q1/Q5 mua chai ABRO xong chạy về mất 1 tiếng đồng hồ. Hoặc nếu ngại chạy xe, đi xe ôm mất 60K. Em đã dùng dịch vụ của bác Phương Cà Rỡn, giao hàng tận nơi, hướng dẫn cụ thể trực quan
. Sau đó thì em theo trường phái DIY, chắc phải 3 mùa mưa mới hết 1 chai.

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar

pat.vungtau nói:
manchestervn nói:
Đồng ý với bác MU. Sử dụng thấy hiệu quả, mưa to thấy rất rõ. Nên dùng chế độ gạt manual khi mưa nhỏ.
Em ở Tân Bình chạy tới Q1/Q5 mua chai ABRO xong chạy về mất 1 tiếng đồng hồ. Hoặc nếu ngại chạy xe, đi xe ôm mất 60K. Em đã dùng dịch vụ của bác Phương Cà Rỡn, giao hàng tận nơi, hướng dẫn cụ thể trực quan
. Sau đó thì em theo trường phái DIY, chắc phải 3 mùa mưa mới hết 1 chai.

manchestervn nói:
Phuongcarall cảm ơn hai bác !

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113

Em là em ko dùng cho kính lái nữa vì bôi vào có tác dụng khá, nhưng tội cái cần gạt và cái lỗ tai mình nữa, cứ keo cọt kẹt bực lắm.
Cái này dùng cho kính hậu, kính hông và sau thui.

Hạng B2
14/5/09
167
63
28

Love Car nói:

Em không bôi clear view nhưng cũng bị giống bác. Em đoán mò là do ố kính và đã thử làm theo lời mách của 1 bác nào đó là dùng dấm để lau. Kết quả là đỡ đi khá nhiều.