10/7/17
6
5
3
31
Test độ sáng bóng đèn pha Led Cree XHP70 sáng khủng nhất hiện nay:
1. Test trên đèn gầm xe Kia Sorento 2016 (đèn gầm là chóa thường, không phải chóa bi, có sẵn chụp chống chói, chụp này cũng khiến độ sáng của bóng giảm một phần):
2. Test độ sáng của bóng lắp trên xe máy:

Một số hình ảnh bóng đèn pha Led Cree XHP-70:

Test độ sáng bóng đèn pha Led Cree XHP70 sáng khủng nhất hiện nay

Link tham khảo sản phẩm:
http://dochoixehoigiare.vn/bong-den-pha-led-cree-xhp70-pc167971.html

Hạng B2
4/6/12
228
216
43
Em cũng nhờ mua 1 bộ H7 cho đèn pha nhưng lắp ko khít, loay hoay mua thêm cái adapter cũng chưa thấy ưng vì chưa đc chặt chẽ như bóng halogen nguyên bản. Thêm nữa cái dây tản nhiệt dài và thò cái thân bóng ra ngoài nên chưa ko dám khoét nắp chụp đèn. Xin hỏi bác có giải pháp nào khả thi hơn ko? Ví dụ lắp đèn cho chắc hơn và có nắp chụp dài hơn, em ở địa bàn HN và cũng tiện ghé chỗ shop.

10/7/17
6
5
3
31
Em cũng nhờ mua 1 bộ H7 cho đèn pha nhưng lắp ko khít, loay hoay mua thêm cái adapter cũng chưa thấy ưng vì chưa đc chặt chẽ như bóng halogen nguyên bản. Thêm nữa cái dây tản nhiệt dài và thò cái thân bóng ra ngoài nên chưa ko dám khoét nắp chụp đèn. Xin hỏi bác có giải pháp nào khả thi hơn ko? Ví dụ lắp đèn cho chắc hơn và có nắp chụp dài hơn, em ở địa bàn HN và cũng tiện ghé chỗ shop.
dạ về vụ lắp đèn dây tản nhiệt dài và thò chân bóng ra ngoài. bên em có giải pháp không cần đục khoét nắp chụp đèn. giữ nguyên zin trả zin trong 1 nốt nhạc. Bác alo giúp em số điện thoại Hà Nội để anh ấy tư vấn nhé: 0903.278.168 hoặc 0936.508.168