Hạng B2
11/4/07
177
0
0
RE: Test drive " Xe an toàn, lái xe an toàn "

Trích đoạn: notanami

Em cũng vừa tham gia về!!cám ơn anh ngôi sao bạc đã đăng ký dùm em!!!Đi về thấy rất đã,em thuộc nhóm 3 có 5 người nên được mỗi người 1 xe vô tư chạy,đủ hết các trò,lạng lách,đánh võng,đua tốc độ :D:D:D ( chưa bao giờ được chay như vậy ở ngoài dường )......Các anh người Đức :D hướng dẩn rất tận tình,đả vậy còn cho quà đem về nửa chứ!!! :):):)
Vậy là chú em đã thử rồi hén ( không biết có phải là chú em không nữa, hay là chú anh đây? Vì chưa biết mặt mà? ), mai mốt ra đường mà mấy anh xxx có thổi thì đưa bằng chứng nhận của MBV ra chú nhé, bảo đảm không bị bấm lổ đâu :D
Trích đoạn : Mercedes Benz
Hy vọng một số bác ở Hà Nội có thể tham gia chương trình vào ngày thứ 7 tuần này.
Chúc bác vui.
Mấy bác OSHN chắc kẹt hết rồi ạ

Hạng B2
3/4/07
130
100
43
38

Đưa giấy chứng nhận đó ra chắc mấy anh xxx xĩu hết ạ!!Vì có bao giờ ở ngoài đường mà dám thử như vậy đâu!!! (trời mưa to gío lớn mà bắt đạp ga lên tới 90mile [&:][&:][&:][&:] đả vậy còn ko đạp thắng mới ghê chứ) em xanh mặt luôn mà mấy anh người Đức nói là ko sao cả [:eek:][:eek:][:eek:]

Hạng B2
27/2/07
164
1
16

Trích đoạn: notanami

Đưa giấy chứng nhận đó ra chắc mấy anh xxx xĩu hết ạ!!Vì có bao giờ ở ngoài đường mà dám thử như vậy đâu!!! (trời mưa to gío lớn mà bắt đạp ga lên tới 90mile [&:][&:][&:][&:] đả vậy còn ko đạp thắng mới ghê chứ) em xanh mặt luôn mà mấy anh người Đức nói là ko sao cả [:eek:][:eek:][:eek:]

Mấy anh người Đức nói tiếng Đức với bác hả.... nghe bác tả hấp dẫn nhỉ.

Hạng B2
3/4/07
130
100
43
38

Mấy anh người Đức nói tiếng Anh ạ!!!Còn mấy anh Việt Nam nhà ta thì nói lại = tiếng Việt!!Vậy mà 2 bên hiểu nhau mới ghê chứ !!!! :D:D:D:D:D:D

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

Cám ơn bác ngôi sao bạc đã đăng kí cho E vào giờ phút cuối cùng... Chương trình huấn luyện kỹ năng lái an toàn thật bổ ích và hấp dẫn... hy vọng MBV sẽ tổ chức thêm nhiều các khóa huấn luyện nâng cao hơn nữa

Hạng B2
11/4/07
177
0
0

Trích đoạn: SG_Blue

Cám ơn bác ngôi sao bạc đã đăng kí cho E vào giờ phút cuối cùng... Chương trình huấn luyện kỹ năng lái an toàn thật bổ ích và hấp dẫn... hy vọng MBV sẽ tổ chức thêm nhiều các khóa huấn luyện nâng cao hơn nữa
Dạ không có gì đâu bác ạ. Bác có rinh được giải nào về không, nếu có thì phải đãi em 1 chầu cà phê cóc đấy nhé :D.