Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Test Honda Odyssey 2005 in SG

AP là AutoPro đó bác e bét ơi.cô hến này bên AP là VVIP đấy:D.hình như cô ấy làm trong garage đọ xe thì phải.hum bữa có xem em súp ra do cô ấy làm

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

AP chắc là forum của autopro bác air bag ạ.

Hạng B1
12/10/05
69
0
0
53

Cám ơn các Anh đã có thăm hỏi, vâng AP la Autopro :D, Em cũng chỉ la` Amateur thôi, hóng hớt la` chính chứ đâu biết gi` đâu, mong các Anh nới tay cho :)... Thay cho lởi chào, chủc cảc Anh luôn mạnh giỏi công tảc tốt, cống hiến nhiê`u bài vở va ý kiến hay cho các đọc giả như Em [&:]... Sao Em thấy Anh Unik có cái con Kangooroo vậy có y nghĩa gỉ đặc biệt không .>?<

P/S : Em mới tập đánh Việt ngữ, còn sơ đẳng có gì sơ sót mong các Anh luợng tình bỏ thứ.....:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Dạ em cũng đang ở Úc nhưng rất tiếc là em đang ở Melb. Nhưng sau lần về vn này, năm sau có thể em sẽ làm 1 cuốc lên đấy ăn nhà hàng Tedsuya's, lúc đấy mà Miss Shell còn tham gia 4rum thì có gì em sẽ xin số cell. Lên Syd 2 lần rồi nhưng không có người quen trên đấy nên chưa đi đc đâu ngoài shopping ở George St.

Hạng B1
12/10/05
69
0
0
53

Vậy đó hả Anh Unik, hân hạnh đuợc biết Anh...
, Em cũng i't co' điê`u kiện đi đây đó, ma` các Anh đư`ng gọi Em lớn như thế, Em co`n trẻ lắm.... Hy vọng có dịp gặp gỡ .... :)

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

nhân tiện,sao bác WD ko xem luôn túi khí nó bung ra tốt và đúng lúc ko?:D;):mad:[:'(][:eek:][:'(]:D:D

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

Cuối tuần vừa rồi lại lôi em nó ra test nữa, thử ở đường ĐBP:

Test Honda Odyssey 2005 in SG - tèo em rồi

chạy 100 mà vòng tua máy có chưa tới 2k (may là hổng có **** nào bắn mình), sunroof rất ngon

Test Honda Odyssey 2005 in SG - tèo em rồi

đang hứng chí chạy tới công viên gì đó ở BHòa thấy 1 em bus củ chuối đậu ở lề đường nên không dám đậu gần nó, em leo ngay lên lề cho các bô lão xuống xe cho tiện, ai nhè đâu mọi người còn chưa xuống xe hết thì 1 em **** ở đâu chạy tới chặn ngay đầu => thế là tèo thằng em rồi:(:(:(:(
Bị nó ghi biên bản phạt tội đậu xe trên lề - 100k nhưng buồn 1 nỗi nó không cho mình nộp phạt tại chỗ mà giữ đký xe hẹn thứ 3 lên nộp phạt, cay thế cơ chứ:(:(:(:(

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon

lần này thành dzịt đúc lò thiệt rồi dzịt ơi :D

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

[qute]Trích đoạn: Wit Diablo

đang hứng chí chạy tới công viên gì đó ở BHòa thấy 1 em bus củ chuối đậu ở lề đường nên không dám đậu gần nó, em leo ngay lên lề cho các bô lão xuống xe cho tiện, ai nhè đâu mọi người còn chưa xuống xe hết thì 1 em **** ở đâu chạy tới chặn ngay đầu => thế là tèo thằng em rồi:(:(:(:(
Bị nó ghi biên bản phạt tội đậu xe trên lề - 100k nhưng buồn 1 nỗi nó không cho mình nộp phạt tại chỗ mà giữ đký xe hẹn thứ 3 lên nộp phạt, cay thế cơ chứ:(:(:(:(
[/quote]
Thế thì bác lại có điều kiện để test xe lần thứ 3 rủi còn gì.HÌIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII:D:D:D:D:D:D:D