Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
cafe_mine nói:
Đánh giá nói chung rất chính xác , nhưng có điều là xe phóng viên tést là máy dầu 4 cấp!:D:D:D
Bác reg nick làm gì, giọng điệu này ai chả nhận ra!, ngay cả bác còn nhầm nó là 4 cấp thì trách sao được PV. Anh em PSC cũng công nhận máy của chiếc MT đem test độ êm cách xa các xe demo của các Đại lý một trời một vực! Êm hơn cả mấy chiếc đã lắp RC, cũng không khói như xe lắp RC! Khả năng lắp riêng cho ông ấy bản động cơ khác chăng?

pdkhoajp nói:
Còn tiếng bưng bưng lỗ tai thì em ko thấy có, chắc phải trải nghiệm thêm.

Hôm nào bác sang giao lưu với hội psc chúng em mời bác thưởng thức, còn vài chiếc vẫn ồn ù lắm, điển hình là xe của bác "hoangmanhtu", người mà khen xe êm, chả thấy ù! Nhưng người khác nhảy vào đi thử là thấy ù.
Máy xăng tiếng máy thì êm rồi, vẫn còn bưng tai khi vào đường xấu, hôm qua test đường đẹp quá nên bác không thấy đâu, với lại ngồi sau nữa! Còn tiếng ống xả nếu ngồi vị trí lái mới thấy tiếng nó vọng vào to, cái này chuyện nhỏ, không thích thì thay là xong!

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: bstrongtudu
Hạng C
10/10/09
950
2
18
các bác cho em hỏi khi nào thì Mit ra bản máy xăng 2 cầu vậy các bác?

Hạng B1
29/7/10
94
7
8
Bổ sung cho các bác 1 clip về đoạn ông Nhật đờ-ríp con PS

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=j3jOX7kgP4E[/tube]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/6/11
208
0
0
32
Masuoka khó có thể biểu diễn drift đẹp như Russ Swift và ngược lại, Russ Swift không thể tranh tài cùng Masuoka trên đường đua. Vì vậy Masuoka không biểu diễn drift nhiều!

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
truong195 nói:
Bác đưa chiếc xe 2.0 trở lên + 15 triệu, độ cho bác driff như phim luôn.
15tr đó bao gồm độ những gì vậy bác?