Hạng B2
20/9/07
434
7
18
RE: TEST SO SÁNH HYUNDAI GRANDEUR-TOYOTA CAMRY-NISSAN TEANA.

em camry và em teana săp lập trong khi test zic zac thì phải

Tập Lái
9/6/07
12
1
0
hyundai.com.vn

này em bảo này sao mà cái nissan Teana nó giống dòng SM5 và SM7 của Samsung thế các bác, em thấy từ nội thất cho đến ngoại thất giống y hệt nhau luôn, có bác nào biết chỉ em với chẳng là em đang đi ké 1 bác cùng công ty chạy SM7 nên thắc mắc tý

Hạng B2
22/10/07
370
4
18

Bac duc_kr a.
samsung(HanQuoc) & nissan(Nhat) la . . . . < bao gom renault motors(Phap) a.
nen Teana va SM5 ,7 thi 99% giong nhau!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/8/04
331
0
0
viet nam
badabu.com

Con Huyndai em thấy ở Daewoo hotel có nhiều lắm các bác ạ em thấy ngoài đời xấu không đẹp

Hạng B2
22/10/07
370
4
18

2008 New Grandeur / HYUNDAI

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Thị trường Nga lợn thuộc hàng các nước đang phát triển, nhiều thứ còn rất lạc hậu; vì thế việc đánh giá ô tô không thể chuẩn như Mẽo hay EU được. Cái link bác đưa ra mang tính tham khảo một cách "hết sức tham khảo" chứ không thể coi như một reference để đánh giá nghiêm túc được. Em không tin vào những nguồn không tên tuổi.

Mặt khác, ví dụ khi so sánh hai xe với nhau ở Hai địa phương khác nhau cũng cho kết quả khác nhau vì chế độ hậu mãi, quan hệ buôn bán, tỉ giá hối đoái ... vv có thể làm cho xe này cạnh tranh hơn xe kia ở đây và kém hơn ở chỗ khác và ngược lại.

Cảm ơn bác đã cho chút thông tin, em không có ý kiến gì nhưng nếu cần em sẽ tự tìm hiểu ở nguồn em cho rằng đáng tin cậy hơn.

Tập Lái
17/3/08
34
0
0

Bác alpricon dịch thiếu rồi đoạn Grandeur chạy hết ga lên tốc độ 227 km/km mà người lái ko hãm phanh đc vì động cơ không giảm ga, đành phải tắt máy!!!??? Lần sau cũng vậy. Đó là 1 lái xe giỏi nhiều kinh nghiệm chuyên đi test xe cho tạp chí này, rất bình tĩnh xử lý các tình huống đặc biệt, con người thường thì .....:mad:

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Vậy là seo? Seo mờ lung tung hết các bác ơi :(;)

Hạng B1
18/6/07
55
0
0
53

To Bác Hong-y:Đoạn đấy ngay đầu em cũng đọc nhưng quyết định không dịch hehe,mọi người sẽ không tin.
To Bác Maranelo:Cho dù như Bác nói là nó đang phát triển,nhưng bản thân nước Nga cũng co ngành công nghiệp ôtô từ đầu thế kỷ trước,hơn nữa số lượng xe nhập ngoại nó bán ra trong một tháng(quý một 2008-trên 400.000 xe) bằng VN bán vài năm cho nên tôi tin rằng nó sẽ chú ý đến người tiêu dùng và phần nào khách quan trong đánh giá.
Mở rộng thêm:Doanh số bán ra quý 1 ở Nga của Hyundai đứng thứ 2 chỉ sau Chevrolet.

Hạng B1
1/12/04
69
2
8
Hanoi
www.ashui.com

Hyundai kế thừa và phát triển rất hoàn hảo truyền thống của .... Mercedes :D

Hyundai nhé

Đây là Mercedes E W210