nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM
à quên chiều này em mới rước em nó về, chạy về kẹt xe trên Nguyễn Văn Trỗi run thấy bà luôn, sợ ông gắn máy nào quệt mình thì mất zin em nó.
Nói chung là xe khá bốc, tuy nhiên có độ trễ chút xíu (chắc do Turbo).
Chế độ D hơi hiền, chế độ S thì quá dữ.
Chạy manual quen rồi, chạy qua Auto hơi bỡ ngỡ.
Xe này mà số manual thì chạy còn tuyệt hơn.

Tập Lái
4/3/11
46
0
0
Bác sodepmobile vui tính thật :D:D:D
Bác so sánh kiểu đấy thì nhà em cũng chệu bác rồi thôi đi chỗ khác chơi , ở đây lắm ma quá

Last edited by a moderator:
20/11/08
306
0
0
47
HCM
các fan siro đừng bùn mình , trả lời đc câu này là ra vấn đề : các bác hài lòng siro đã từng đi xe j ? innova , lacetti , kia morning ..... hay chưa từng có xe nào ?

Tập Lái
4/3/11
46
0
0
Dạ cháu đã từng chạy những xe sau ở UK : Ford Focus , Honda Accord , BMW 325i , Vauxhall Astra , RAV4 , CRV , KIA Soul
Ở Vn : Thì kể không hết được mong bác thông cảm
Bác chê em cóc ngồi đáy giếng là quyền của bác nhưng em chắc chắn 1 điều bác chẳng hiểu biết gì về Scirocco nên bác đừng chém gió nghe chối tai lắm . Tranh luận thì nhiều người nói rồi cháu không nói thêm . Như cháu đã nói ở trên ai thích thì đi ko thích thì bán vì mỗi xe có một đối tượng khách hàng riêng . Tại sao bác cứ cố gắng chê bai và áp đặt sở thích của mình vào người khác rồi bắt mọi người phải tin vào cái bác tin là đúng . Bác thật nông nổi và trẻ con
Một người mà quan niệm là thằng kia chỉ có tiền chạy KIA morning thì hiểu biết gì về xe như bác thì quá tầm thường , em có nhiều người bạn chỉ đi xe máy nhưng họ yêu xe và hầu như đã chạy thử tất cả các loại xe , nếu so về hiểu biết về xe thì cái thằng có 4 bánh như em chỉ xáh dép cho họ và em luôn luôn tôn trọng những người đó
Bác đừng cố tỏ ra nguy hiểm vì những người đã từng chạy nhiều xe và hiểu biết không ai phát biểu như bác . Thôi bác cứ cố gắng thực hiện mục tiêu của bác nhé , em ko có thời gian cho loại người như bác . Bye bye

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
Em đã dùng các xe szuki vitara, toyota altis, ford escape, mítubishi pajero, toyota camry, inova, lancruiser ,smartroadster,vw newbeetle, lexus gx470, mẻcerdes glk, vw scirocco. Còn chạy thử xe thì nhiều vô kể, từ bim, mẹc , audi, porsche......chỉ còn thiếu có rr thôi. Bác nói mua con kroup còn hơn thì .......em xin lạy cụ

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
Còn bác nói bên trong xi rô như gái già thì......đúng là bác chẳng biết gì về xe thể thao rồi, bác có ngồi mấy con xe thể thao như lotus, lambro ferrari chưa,style của xe thể thao nó như vậy chứ chẳng ai làm sến như kiểu bác muốn đâu.

Hạng C
20/7/09
600
122
43
Vũng Tàu - Côn Đảo
soclose nói:
Dạ cháu đã từng chạy những xe sau ở UK : Ford Focus , Honda Accord , BMW 325i , Vauxhall Astra , RAV4 , CRV , KIA Soul
Ở Vn : Thì kể không hết được mong bác thông cảm
Bác chê em cóc ngồi đáy giếng là quyền của bác nhưng em chắc chắn 1 điều bác chẳng hiểu biết gì về Scirocco nên bác đừng chém gió nghe chối tai lắm . Tranh luận thì nhiều người nói rồi cháu không nói thêm . Như cháu đã nói ở trên ai thích thì đi ko thích thì bán vì mỗi xe có một đối tượng khách hàng riêng . Tại sao bác cứ cố gắng chê bai và áp đặt sở thích của mình vào người khác rồi bắt mọi người phải tin vào cái bác tin là đúng . Bác thật nông nổi và trẻ con
Một người mà quan niệm là thằng kia chỉ có tiền chạy KIA morning thì hiểu biết gì về xe như bác thì quá tầm thường , em có nhiều người bạn chỉ đi xe máy nhưng họ yêu xe và hầu như đã chạy thử tất cả các loại xe , nếu so về hiểu biết về xe thì cái thằng có 4 bánh như em chỉ xáh dép cho họ và em luôn luôn tôn trọng những người đó
Bác đừng cố tỏ ra nguy hiểm vì những người đã từng chạy nhiều xe và hiểu biết không ai phát biểu như bác . Thôi bác cứ cố gắng thực hiện mục tiêu của bác nhé , em ko có thời gian cho loại người như bác . Bye bye

Scirroco nói:
Dại gia địa ốc dính ngân hàng kẹt nên bán gấp
Em thấy các bác đưa vấn đề đi quá xa rồi. Chuyện người ta không thích con Siro vừa mua xong lại bán các bác cũng không hài lòng mà chỉ hài lòng những ai mua xe xong rồi sử dụng phải không :D

Chuyện mua xe hay bán xe là chuyện của cá nhân và đây là diễn đàn mọi người có quyền bày tỏ suy nghĩ của mình về xe là thích hay không thích.

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
Tại vì mình không ưa cái kiểu úp úp mở mở chém gió, có gì thì cứ nói ra cho anh em nghe, để anh em biết mà tránh , hoặc anh em thấy bác còn non thì bác được anh em chỉ bảo thêm. Thanh niên thì mình nên nhanh gọn đi thẳng vào vấn đề chứ đừng e ấp kiểu thiếu nữ tuổi 15 người ta nghĩ mình là hi fi thì khổ bác ạ

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
@bac PhamNgoc
Em thay cac bac o day chi muon bac sodep noi ro hon ly do ban ngay Scirocco de moi nguoi co them thong tin thoi . Ma bac sodep gi day lai dua ra nhung nhan xet hoi chu quan va cam tinh "gai gia, mua Kia koup...", nhu the thi k khach quan va k co tinh than gop y xay dung cho thread nay lam. Mong cac bac trao doi thang than va co tinh thuc te (dung nen suy doan nay no).
Sorry vi em k type tieng viet duoc.