Hạng D
14/12/12
1.410
645
113
Dĩ An - Bình Dương
Đi quốc lộ 14 ít trạm hơn QL 1 nhé. Quốc lộ 14 từ BD đến ĐN có cỡ 6-8 trạm, tầm 30 đến 35k mỗi trạm nhé cụ. Còn từ Đà nẵng trở ra thì trung bình 1 tỉnh 2 trạm . Cụ nên nạp tiền vào thẻ VETEC mà trả, sướng hơn nhiều, không phải dừng mà còn biết hết bao nhiêu phí. Cứ nạp tầm 1.2tr là cả đi và về vô tư nhé
Sướng chi mà sướng Bác - Em bị một lần cái ba rì e nó bổ đầu trảm xuống ngay xe. Mẹ kiếp, chẳng làm đéo gì dc chúng nó..
Có lúc thằng phía trước nó bùn nó đéo chịu đi, dừng lại mua vé chơi, rồi có thằng nó loanh quanh đâu gần khu này, thẻ đọc kiểu gì đó địt qua dc, thề là lùi cả bầy thôi. Mà cái thể loại không quan tâm làn xanh làn trắng tráo rọi gì. cứ có trạm thì chộ mô ko có xe thì tau lao vô. thẻ cũng như không. 5 lần lọt 5 lần kẹt thì chậm hơn anh chưa ETC.
Kinh nghiệm 3 năm xài thẻ.

Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Sướng chi mà sướng Bác - Em bị một lần cái ba rì e nó bổ đầu trảm xuống ngay xe. Mẹ kiếp, chẳng làm đéo gì dc chúng nó..
Có lúc thằng phía trước nó bùn nó đéo chịu đi, dừng lại mua vé chơi, rồi có thằng nó loanh quanh đâu gần khu này, thẻ đọc kiểu gì đó địt qua dc, thề là lùi cả bầy thôi. Mà cái thể loại không quan tâm làn xanh làn trắng tráo rọi gì. cứ có trạm thì chộ mô ko có xe thì tau lao vô. thẻ cũng như không. 5 lần lọt 5 lần kẹt thì chậm hơn anh chưa ETC.
Kinh nghiệm 3 năm xài thẻ.
Em chỉ dính 1 lần ở trạm Bắc Hải Vân, Thằng Cont nó chui vào làn xanh, tức vãi đái, còn nữa oke cả mà bác. Hi vọng biện pháp mạnh khi các xe vào làn xanh bị phạt sai làn, hi vọng có cải thiện.

• Like
Reactions: accord94_97
Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Lạnh nó theo đợt, năm rồi đợt áp tết thì lạnh nhiều sau đó tết như mùa hè, sau đó tấm mùng 10 mới có tý không khí xuân. Lạnh quá vẫn còn thích hơn là nóng.
Ừ cụ. Em vể từ 21/12 đến ngày 9/1 mà hầu như không lạnh. Ra tết nó nóng khủng khiếp

• Like
Tập Lái
12/11/19
33
46
18
32
Lạnh nó theo đợt, năm rồi đợt áp tết thì lạnh nhiều sau đó tết như mùa hè, sau đó tấm mùng 10 mới có tý không khí xuân. Lạnh quá vẫn còn thích hơn là nóng.
Bác nói chuẩn. Cứ tết là phải lạnh mới thấy không khí sum vầy. Ăn nhậu cũng sướng.

• Like