Tập Lái
14/10/19
6
11
3
25
Mình chắc 24,25 là khăn gói quả mướp về thôi. Hà Nội đất chật người đông, về sớm đỡ tắc đường các bác tài ạ.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: accord94_97
Hạng B1
16/9/11
66
74
18
Mình chắc 24,25 là khăn gói quả mướp về thôi. Hà Nội đất chật người đông, về sớm đỡ tắc đường các bác tài ạ.
mình cũng về hai dương và hà nội bac add số em xem hôm nào bác vào lại sg em tính sáng mùng 4 hoặc 5 về sg. 0911931139 e tên tùng

• Like
Reactions: accord94_97
Chào các bác Đồng Hương, năm ngoái em làm 1 chuyến từ SG - VInh mất 2 ngày 1 đêm.
Xuất phát 5am từ SG, 12 trưa tới Nha Trang, ăn trưa, ngủ nghỉ 2pm lên đường tới Quy Nhơn 6pm. Ngủ QNhơn.
Sáng 5am từ Q Nhơn - Huế 12 h trưa. Ngủ nghỉ tới 2pm xuất phát, về đến Vinh 9pm.
Dự định năm nay cũng thế, vì công việc nên tầm 28 em mới về được.

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
Chào các bác Đồng Hương, năm ngoái em làm 1 chuyến từ SG - VInh mất 2 ngày 1 đêm.
Xuất phát 5am từ SG, 12 trưa tới Nha Trang, ăn trưa, ngủ nghỉ 2pm lên đường tới Quy Nhơn 6pm. Ngủ QNhơn.
Sáng 5am từ Q Nhơn - Huế 12 h trưa. Ngủ nghỉ tới 2pm xuất phát, về đến Vinh 9pm.
Dự định năm nay cũng thế, vì công việc nên tầm 28 em mới về được.
em cũng tính sáng 28 âm về tầm 4h30-5h xuất phát từ Q8 đi Vinh đây bác? Bác đi từ đâu ae đi chung cho vui ạ. e lần đầu chạy xe về quê.

E đi sedan 2vc với 2 con nhỏ ạ.
OK bác, nếu bác từng đi theo đoàn hoặc đi phượt với nhóm rồi thì dễ. Còn nếu bác chưa từng thì cũng không sao, chỉ cần chú ý một vài điểm để không bị cắt đuôi. Vì quãng đường 1400 KM mà đi trong 2 ngày 1 đêm thì cũng hơi căng 1 xíu!

Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
OK bác, nếu bác từng đi theo đoàn hoặc đi phượt với nhóm rồi thì dễ. Còn nếu bác chưa từng thì cũng không sao, chỉ cần chú ý một vài điểm để không bị cắt đuôi. Vì quãng đường 1400 KM mà đi trong 2 ngày 1 đêm thì cũng hơi căng 1 xíu!
Một tài chắc căng đó nhỉ. Tui chạy về 2.5 ngày

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
Dạ, bác cho e info ae mình kết nối ạ, có thêm gđ 1 a ở Q9 nữa cũng về cùng ngày 28 âm.
Sđt em: 0919795455

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Bác Sang làm cái bài viết bên VNEXPRESS đọc chán bỏ mẹ/ Khi đã không thích, đều có lý do, khi đã nhích, đã sướng thì chửa cũng cho vô. Em không có ý khinh ai, nhưng oto mà chạy loanh quanh dưới 100km hoặc hơn tý suốt cuộc sống, thì lái làm đếch gì. Chỉ là cái hộp che chắn với thể hiện cho oách. Cho thằng khác lái - Mẹ cái xe đờ rim đời 1998 coi... Cho mượn chạy cả ngày cũng dc. đếch cần biết xa hay gần, trời lạnh hay nắng, để tau chạy cho. Và khi lên dc em sunny đời 1996 cũng ôm chạy.. cho tau chạy đoạn, mà răng đạp phanh hấn đếch dừng bây ơi/
Nói vậy thôi - Chứ ôm dc con xe mà là của mình tự mình cố gằng mua. Nó sướng thằng người thì thôi rồi. Mà chạy dài thì mệt thật, ..Qua rừng thì nghe anh Đức hát - qua biển thì nghe anh Dũng hát - Mà về choa thì nghe chị HIền hát... Nói nữa bị gạch nó quăng.
Lên đường thôi. Xe pháo kiểm tra đầy đủ - dù cũ hay mới. Chạy xe đúng luật. Đẹp thì dừng. xấu cũng dừng,... Năm không đi dc thì 1 - đi dc thì 2, thì 3.
Em gần 10 năm nay - Gom cho đủ, xin nghỉ cho hết lịch - Rứa là vi vu. Ít 15 ngày. dài cả tháng tết/ Em chỉ mong có được cái sức khỏe, và làm ăn dư chút ít cho con cái ăn học. Và về Già hai vợ chồng mầm răng có dc con 2 chỗ phi cho sướng. Tọc bạc quần xà lỏn. Hai Ông Bà seo phì..