hmt
Hạng B2
23/9/10
192
20
18
17h30 đến phà Cát Lái 19h45 mới lên được phà. Mà kỳ này thấy mấy chú CA làm rất ha: Xe nào lấn line trong chạy ăn gian thì (kg phạt) bắt quay lại xếp hàng lại từ đầu. Thế mới thấy đở tức chứ!

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Hahaha ! Hôm qua em đi từ Nha Trang về ! 5H30 chiều tới Dầu dây là em quẹo đường Dầu dây - Long Thành ( chỉ có 1 mình xe em trên 1 con đường vắng ngắt
Tết này các bác đi đâu
) - Ngã 3 Vũng tàu - Sài gòn : đạp lút ga không , tới cầu Điện Biên Phủ là đúng 7h tối phẻ reee !!! Các bác đi theo cung này đi ko kẹt xe một chỗ nào hết !
Tết này các bác đi đâu
Tết này các bác đi đâu

P/S : Nhân đây cám ơn bác KHOADANH đã giúp em 1 đêm ở Phan Rang và hướng dẫn em đi cung đường mới ra Nha Trang qua Vịnh Vĩnh Hy - phải nói là cực đẹp , đẹp hơn các đường ven biển em đã từng đi ! Send các bác vài tấm bắng Iphone nhé :

Tết này các bác đi đâu

Đường cực vắng nên xe em đậu ngược chiều , mở cửa tè le luôn !
Tết này các bác đi đâu
Tết này các bác đi đâu
Tết này các bác đi đâu

Tết này các bác đi đâu

Tết này các bác đi đâu

Tết này các bác đi đâu

Đây là cảnh chụp lúc đường ở trên cao , khi đường chạy vòng xuống dưới cách bãi biển có 20m ( nhìn kỹ các bác sẽ thấy con đường ven biển phía dưới tấm hình ) thì ... Đẹp - đẹp lắm ... !!!
Tết này các bác đi đâu
Tết này các bác đi đâu
Tết này các bác đi đâu
Tết này các bác đi đâu

Tết này các bác đi đâu

Tết này các bác đi đâu

Tết này các bác đi đâu

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/10/07
817
4.241
93
57
Bác đậu xe làm gì mà cả 4 bánh đều có nước vậy :):)

Hạng D
11/3/11
1.608
116
63
TP.HCM
Chiều hôm qua (16/02) em khởi hành từ Phan Thiết lúc 17h45, đi QL1A về tới Long Khánh (ngã 3 Tân Phong) thì quẹo trái đi Cẩm Mỹ rồi quẹo phải hương lộ 10 về Cẩm Đường rồi về Long Thành. Sau đó thẳng hướng ngã 4 Vũng Tàu, Suối Tiên, xa lộ Đại Hàn về Gò Vấp. Tới nhà là 21h40.
Cẩm Mỹ về Long Thành đường gồ ghề khoảng 10km nhưng vẫn chạy 30 - 50km/h được. Đường vắng tanh, lác đác vài xe 2B và 4B, chạy sướng lắm.

Hạng D
18/12/07
3.456
570
113
Em post vài tấm nah2 em đón Tết cho xôm
bà Địa kingo2 :p đang nhí nhảnh ở Lagi - quê ngoại vợ em
Tết này các bác đi đâu

Dạo biển ở resort Fiore
Tết này các bác đi đâu

Bữa tối va - lung - tung
Tết này các bác đi đâu
Tết này các bác đi đâu

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/2/11
861
79
28
Chúc nhà king-go mọi thứ tốt đẹp đều double trong năm nay, kể cả người, nhé :)

Hạng C
17/2/11
861
79
28
Nhờ bác giúpp chụp cái hình maps.google.com để anh em biết đường mới đi thế nào, với.
Thanks

cuongcualu nói:
Hahaha ! Hôm qua em đi từ Nha Trang về ! 5H30 chiều tới Dầu dây là em quẹo đường Dầu dây - Long Thành ( chỉ có 1 mình xe em trên 1 con đường vắng ngắt
) - Ngã 3 Vũng tàu - Sài gòn : đạp lút ga không , tới cầu Điện Biên Phủ là đúng 7h tối phẻ reee !!! Các bác đi theo cung này đi ko kẹt xe một chỗ nào hết !

P/S : Nhân đây cám ơn bác KHOADANH đã giúp em 1 đêm ở Phan Rang và hướng dẫn em đi cung đường mới ra Nha Trang qua Vịnh Vĩnh Hy - phải nói là cực đẹp , đẹp hơn các đường ven biển em đã từng đi ! Send các bác vài tấm bắng Iphone nhé :

Đường cực vắng nên xe em đậu ngược chiều , mở cửa tè le luôn !

Đây là cảnh chụp lúc đường ở trên cao , khi đường chạy vòng xuống dưới cách bãi biển có 20m ( nhìn kỹ các bác sẽ thấy con đường ven biển phía dưới tấm hình ) thì ... Đẹp - đẹp lắm ... !!!

Hạng D
18/12/07
3.456
570
113
thuandv nói:
Chúc nhà king-go mọi thứ tốt đẹp đều double trong năm nay, kể cả người, nhé :)
Thanks anh
Khoe lì xì đầu năm
Tết này các bác đi đâu