Tập Lái
16/1/14
44
0
0
yeuxehoi nói:
Xedichuyen nói:
Vjenny nói:
Bac lan rung di mien Tay, em cung di mien Tay mung 3 tet. Sai gon - ca mau - dat mui, Luot ve ghe bac lieu nha tho cha diep, me nam hai, nha cong tu bac lieu- soc trang, chua doi - can tho - vinh long. Tiep den la vung tau, Ben tre. Bac di mung may vay ? Bac Co que o mien Tay ko ?
Dạ Cà Mau là quê em. Em về 29 tết mùng 2 em lên..đi phan thiết lun ạ..
Lại bắt gặp quả tang bác Tân HP nhiệt tình trên mức cần thiết với thành viên mới
 Người ta trao đổi với bác Lan Rừng mà bác ấy cũng tranh thủ
, cứ đà này chả bao lâu nữa lên HT cho mà xem 

Tập Lái
16/1/14
44
0
0
Hahahaha... Bac yeu xe hoi cu noi the ! HP nha minh nhiet tinh de thuong voi thanh vien moi ti ma ! Ah, nhan tien cung phan nan voi bac HP ve quan xa cua xu bac ti! Chang la sau Khi di dat mui ve, ca doan di an toi, len Anh Google Tim nhung quan noi tieng o ca mau an thi deu dong cua het. Goi 1080 ca mau thi duoc de nghi ghe quan Bon Phuong o Ho phong. Tuong chi co mien trung la chat chem dan du lich, ko ngo da lan den mien Tay. Quan binh thuong lup xup ma ban mac nhu nha hang 4 sao ! Chac luoi thiet la ....! Den nha hang o dat mui cung vay ! Mien Tay song nuoc tru Phu ca tom ma the day !

Tập Lái
16/1/14
44
0
0
Thay hoi Minh ru re di chau doc Khi the qua ! Hoi minh co Tay lai Lua la cac bac ko ha ! Vay co Tay lai lua la mo ko ta !? Di thanh pho thi ok, chu di xa lo va cao toc day sao du theo noi cac bac ! Thoi o nha vay !

Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Vjenny nói:
Hahahaha... Bac yeu xe hoi cu noi the ! HP nha minh nhiet tinh de thuong voi thanh vien moi ti ma ! Ah, nhan tien cung phan nan voi bac HP ve quan xa cua xu bac ti! Chang la sau Khi di dat mui ve, ca doan di an toi, len Anh Google Tim nhung quan noi tieng o ca mau an thi deu dong cua het. Goi 1080 ca mau thi duoc de nghi ghe quan Bon Phuong o Ho phong. Tuong chi co mien trung la chat chem dan du lich, ko ngo da lan den mien Tay. Quan binh thuong lup xup ma ban mac nhu nha hang 4 sao ! Chac luoi thiet la ....! Den nha hang o dat mui cung vay ! Mien Tay song nuoc tru Phu ca tom ma the day !
Hii..thiệt là xin lỗi mợ quá đi. Mợ phone cho em cái, là mợ đc ăn ngon ngất ngây con gà tây luôn. Dù sao cũng biết đc "người Cà Mau thật thà dễ thương" hiii

Tập Lái
16/1/14
44
0
0
Troi ! Tiec that ! Co biet bac la dan ca mau dau ! Biet la alo roi. Hom do di 2 xe, 3 gia dinh. Xuong do bi mui can va chat chem, moi Nguoi ko hen Ngay quay lai. Nha bac ca Minh o vung tau, nhung dip Le ban be xuong choi cung bi chat chem, bien ko sach, hai San Ngay bien ma gia tren Troi . ho buc boi, ru di vung tau , ko di, thang tien phan thiet ! Cung bi quo cho xu Minh lam bac oi !