Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
CHIEUCUONG nói:
Xe với Cộ nói:
Các bác vui xuân hoành tráng quá. Năm mới phát nhiều tài nhé....cung hỉ,cung hỉ...
mùng 4 ra vũng tàu a lô bác mà ò e í
Vụ này gọi là " ngoài vùng phủ sóng. trong vùng phủ PHÊ ... " à nghe.

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Mùng 2 em lên lại SG rùi, đến mùng 4 thì xuất ngoại tới mùng 8 mới dzìa nên không gặp được các bác...Có khi nào off phát "Tân Niên" hông ta?

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Xe với Cộ nói:
Mùng 2 em lên lại SG rùi, đến mùng 4 thì xuất ngoại tới mùng 8 mới dzìa nên không gặp được các bác...Có khi nào off phát "Tân Niên" hông ta?
Hưởng ứng lời á ừa của Bác Niên. Cho dù hết Tết nhưng mà còn Xuân cho nên chiều nay 3h em lên gara Phương Phát ( em đem theo chai nếp cái hoa vàng ) em xin mời các Bác nhín chút thời gian quí báu đến cháo vịt PP uống với em ly rượu. em xin cám ơn.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
DANG THIEN AN nói:
Xe với Cộ nói:
Hưởng ứng lời á ừa của Bác Niên. Cho dù hết Tết nhưng mà còn Xuân cho nên chiều nay 3h em lên gara Phương Phát ( em đem theo chai nếp cái hoa vàng ) em xin mời các Bác nhín chút thời gian quí báu đến cháo vịt PP uống với em ly rượu. em xin cám ơn.
Có cần mấy em chân dài óc ngắn đến giúp vui ko bác?:D

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Xedaumalai nói:
DANG THIEN AN nói:
Xe với Cộ nói:
Có cần mấy em chân dài óc ngắn đến giúp vui ko bác?:D

Được vậy em ura liền, vậy là Bác Huy có mặt hén, thôi em đi đây cho kịp giờ. hẹn gặp Bác ở PP hen.

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Còn em giờ này mới đọc được tin này