Tập Lái
7/6/16
0
1
2
31
Dự án này mở bán 2010, quay rào làm rầm rộ lắm, nhưng đứng đến bây giờ mới mở bán lại
Inbox giúp a thông tin nhận nhà nhưng vẫn được trả chậm nhé. thanks e
2010 là bán đất, thời đó thì e không rành nhưng cc1 có 4 tháp căn hộ 2014 mới mở bán tháp C( la tháp đầu tiên) xong giỏ hàng khoảng giữa năm 2015. Bán rất nhanh Còn 3 tháp A,B,D xây xong mới bán. Hiện tại mở bán tháp B đang hoàn thiện. Anh xem tin nhắn nhé Mexi

Hạng B1
26/6/16
70
1.487
83
38
Năm 2010, 2011 em có ở khu này (đầu tiên là Conic, sau đó là A-view) lúc đó cũng có quan tâm hỏi han, tính mua đất nền hoặc căn hộ dự án Happy City vì thật tình thì sống quen cũng thấy thích khu này. Sau đó thấy nó ỳ ạch quá thì nản hẳn, từ bỏ ý định luôn...
Theo em nhớ thì dự án khu này quy hoạch kéo dài ra tới quốc lộ 50 luôn, mà tới giờ thấy chưa giải tỏa được tới 50% mặt bằng... Mua căn hộ có được vào ở liền hay không thì em không biết, chứ tiện ích của khu theo như quy hoạch thì đợi đến mùa ... noel (năm nào thì chưa biết)
Khu vực này em vẫn thích cái 13C.. mặc dù hơi cũ nhưng có chổ quay đầu xe tiện vô cùng.. he he

• Like
Reactions: chocobovn
Hạng B2
9/1/15
230
1.651
93
Năm 2010, 2011 em có ở khu này (đầu tiên là Conic, sau đó là A-view) lúc đó cũng có quan tâm hỏi han, tính mua đất nền hoặc căn hộ dự án Happy City vì thật tình thì sống quen cũng thấy thích khu này. Sau đó thấy nó ỳ ạch quá thì nản hẳn, từ bỏ ý định luôn...
Theo em nhớ thì dự án khu này quy hoạch kéo dài ra tới quốc lộ 50 luôn, mà tới giờ thấy chưa giải tỏa được tới 50% mặt bằng... Mua căn hộ có được vào ở liền hay không thì em không biết, chứ tiện ích của khu theo như quy hoạch thì đợi đến mùa ... noel (năm nào thì chưa biết)
Khu vực này em vẫn thích cái 13C.. mặc dù hơi cũ nhưng có chổ quay đầu xe tiện vô cùng.. he he

Like me :)

Hạng B2
28/3/14
164
73
28
Sài Gòn.
Happy City đang xây đến block thứ 3, khôn viên nhìn có vẽ rộng rãi, nhưng xung quanh chưa có tiện ích gì, về ở cũng bất tiện. Lúc trước ngày nào sáng hay chiều đi làm về đều đi ngang.

Hạng B2
28/3/14
164
73
28
Sài Gòn.
Happy City đang xây đến block thứ 3, khôn viên nhìn có vẻ rộng rãi, nhưng xung quanh chưa có tiện ích gì, về ở cũng bất tiện. Lúc trước ngày nào sáng hay chiều đi làm về đều đi ngang.

Chỉnh sửa cuối:
Các bác chắc không lạ dự án Happy City ngay nga 4 QL50 và NVL nhỉ. Em thấy có lâu rồi sao vừa qua trên FB quảng cáo là xây xong mới mở bán nhỉ? thông tin thực ra sao? giá thấy chỉ tầm 15tr!
Anh @Tiger7x có thể vào trang web của em để tham khảo. Website: http://www.canhohappycity.com.vn/