Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
RE: Thác Giang Điền-Điểm du lịch dã ngoại tốt

Ở đây mà picnic thì khỏi phải chê. Nhưng em thầy không hấp dẩn lắm vì nó nhân tạo quá! Tất cả dều dịch vụ hóa hết rồi... Thích hợp cho gia đình dẩn trẻ em đi chơi hơn!

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

@Bác help.Cám ơn bác đã cho ACE 1 số thông tin hữu ích về Thác Giang Điền này ạh! Thật ra em đã nghe nói đến thác này lâu lắm rồi nhưng cứ lăng tăng mãi ... không biết đường xá thế nào? dịch vụ ...ăn uống ra sao??? Nay thì đã iên tâm vấn đề này rồi và hy vọng sẽ có chuyến giã ngoại thú vị trong 1 ngày thật gần :):):)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Wow, thác Giang Điền bây giờ đẹp quá, hồi học năm 1 Đại học em có đi với nhóm bạn bằng xe 2B, lúc đó thác Giang Điền rất hoang sơ, dường như không có bất cứ dịch vụ gì, bọn em đem đồ ăn theo cắm trại phải thuê bếp dầu. Thế mà giờ đã thành khu du lịch hoành tráng quá. Chắc hôm nào phải đi lại thui :D:D

Tập Lái
3/4/07
34
0
0

@ help: Rất cảm ơn sự nhiệt tình chỉ dẫn của bác.

@ vtmkhoa: Cảm ơn lòng hiếu khách của bác. Trước nay em cũng hay “xem trộm” anh em miền Tây “tám” với nhau trên OS, thấy cũng vui vui. Có dịp nào, em xin “tám” ké với các bác nhé?

Hạng C
13/2/08
557
11
18
Re: RE: Thác Giang Điền-Điểm du lịch dã ngoại tốt

Hôm trước e đi Vườn Xoài bằng đường đi Vũng tàu (cách ngã ba Vũng tàu khoảng 5km gì đó, có ngã ba bên trái), và nghe nói đi từ VX sang thác Giang Điền được.
Vậy có bác nào đi thác Giang Điền bằng đường đi ngang KDL Vườn Xoài k?Cho e biết đường này tốt xấu và xa gần thế nào?