Hạng B2
8/10/14
240
118
43
E thử rồi bác ơi, về P kéo phanh tay điện tử, bấm remote cốp ko có mở, e toàn mở bằng tay, không biết có cần chỉnh gì trong cài đặt ko, tại e rắt chế độ mở cốp tự động khi lại gần xe.
Giữ nút mở cốp là mở mà bác

Tập Lái
28/1/17
11
6
3
42
Cho em ké tí, có bác nào thử cài google map hoặc Sygic để dẫn đường trên santafe mới này chưa ạ? hình như dẫn đường cài sẵn theo xe là Navitel thì phải ? ngoài ra em có nghe nói có thể cài được apple car nữa có bác nào thử cài được các ứng dụng trên chưa, em cảm ơn nhiều

Hạng B1
10/5/18
82
39
23
43
Cho em ké tí, có bác nào thử cài google map hoặc Sygic để dẫn đường trên santafe mới này chưa ạ? hình như dẫn đường cài sẵn theo xe là Navitel thì phải ? ngoài ra em có nghe nói có thể cài được apple car nữa có bác nào thử cài được các ứng dụng trên chưa, em cảm ơn nhiều
Carplay xài ok, cắm cáp là có carplay. Nói chung xài ok hết, từ bản đồ đến nghe nhạc, chỉ có video là chưa xem được khi cần số về D, còn cần số về P thì xem ok.

Tập Lái
28/1/17
11
6
3
42
Carplay xài ok, cắm cáp là có carplay. Nói chung xài ok hết, từ bản đồ đến nghe nhạc, chỉ có video là chưa xem được khi cần số về D, còn cần số về P thì xem ok.
em cảm ơn anh nhiều, anh có thể hướng dẫn cách cài google map + sygic thêm được không anh?

Hạng B1
10/5/18
82
39
23
43
em cảm ơn anh nhiều, anh có thể hướng dẫn cách cài google map + sygic thêm được không anh?
Iphone có sẵn google map mà, cắm vào rồi kích hoạt thôi bác. Trên mạng chỉ dẫn đầy mà.

Tập Lái
28/1/17
11
6
3
42
Iphone có sẵn google map mà, cắm vào rồi kích hoạt thôi bác. Trên mạng chỉ dẫn đầy mà.
Thật sự là em đã làm đủ cách nhưng vẫn không thể nào kết nối được, có bác nào có clip hay link vui lòng cho em xin, em xem youtube cũng không được

Hạng B1
10/5/18
82
39
23
43
Các bác biết địa chỉ nào gắn cảm biến áp suất lốp theo xe san 2019 giớ thiệu e với, e cảm ơn các bác