Hạng B1
22/3/08
75
0
0
RE: Thắc mắc về em Getz

Cho em hỏi ngu tí? Loại Get or Click 1.4 thi có loại số MT ko? Sao không thấy ai nói đến loại này nhỉ? ăn xăng ra sao? Full options thi giá khoảng bao nhiêu? Em đang định lấy em này?

Hạng B2
27/3/07
343
2
18

Trích đoạn: Dark King

Cho em hỏi ngu tí? Loại Get or Click 1.4 thi có loại số MT ko? Sao không thấy ai nói đến loại này nhỉ? ăn xăng ra sao? Full options thi giá khoảng bao nhiêu? Em đang định lấy em này?
Getz 1.4 có MT đấy bác, HMV vừa giảm giá xuống còn 21.5k đây này: http://www.vnexpress.net/GL/Oto-Xe-may/2008/06/3BA02FD8/

Hạng B1
22/3/08
75
0
0

Trích đoạn: Công Nông

Trích đoạn: Dark King

Getz 1.4 có MT đấy bác, HMV vừa giảm giá xuống còn 21.5k đây này: http://www.vnexpress.net/GL/Oto-Xe-may/2008/06/3BA02FD8/

Cảm ơn bác nhiều !

Hạng B1
24/7/08
57
0
6

Bác nào cho em hỏi tý. Tại sao Get 1.6 MT mua tại HMV lại chi có 2 loa cửa trước nhỉ.

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City

Các bác ơi giá click w 1.4 full option có cửa nóc bây giờ là bao nhiêu ạ?e máu lắm rùi:mad:
P/S: e tưởng full option thì phải tính cả cửa nóc chứ nhỉ[8|] e thấy các bác cứ bảo full option xong lại ko cửa nóc thì còn gọi gì là full nữa;)

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?

Chào các pác . tình hình là em tính lấy em Gezt về cho chị e đi chợ.dạo này giá cả thị trường thất thường quá làm em ko nắm được giá.có pác nào biết chính xác giá em nó chỉ bảo dùm mình.thanks.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: hino86

Chào các pác . tình hình là em tính lấy em Gezt về cho chị e đi chợ.dạo này giá cả thị trường thất thường quá làm em ko nắm được giá.có pác nào biết chính xác giá em nó chỉ bảo dùm mình.thanks.

giá vẫn thế thôi vì ế mà, căn bản là còn hàng vừa ý các bác hay ko thôi... các bác lượn qua showroom mà xem ^^

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?

Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: hino86

giá vẫn thế thôi vì ế mà, căn bản là còn hàng vừa ý các bác hay ko thôi... các bác lượn qua showroom mà xem ^^
cám ơn pác. e muốn hỏi giá cả cụ thể của em nó hiện nay kìa.pác biết thì chỉ em với.em ghé vô sâu róm hỏi thì được báo giá em gezt 1.1(mt) 21,500$ . gezt 1.4(mt-at) 24,900-26,500$ .mấy anh sâu róm bảo sẽ cho giá fix khi em mang tiền lên đặt coc.hix.

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?

Trích đoạn: Công Nông

Có bác nào biết 2 cái lỗ em khoanh đỏ ở dưới để làm gì không ạ, em nhét đủ thứ vào 2 cái lỗ đấy mà không thấy cảm giác gì cả?!

hix.sao pác ko thử nhét mồi thuốc hay sạc pin đt vô thử.theo e 1 bên mồi thuốc 1 bên sạc đt(phòng trường hợp đang sạc đt mà thèm tí khói.:D )