Hạng B2
20/3/07
201
0
0
53
Hue City
RE: Thắc mắc về em Getz

Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: Công Nông

Trích đoạn: kanz_min

em vừa đưa mẹ đi đặt 1 em Getz 1.6, số tự động, ko Air Bag, có ABS và BA, ghế nỉ, phanh trước đĩa, phanh sau tang trống, CD, ... (nói chung là tạm ổn vì mẹ em tính đơn giản chỉ cần 1 em tự đi cho năng động), giá 23,8k. thế mà giờ ông anh báo là có 1 em Click giá 17,5k. ko biết thực hư thế nào nữa [8|].mai lấy xe rồi mà lăn tăn quá
Ở đâu bán 17.5 vậy bác? Bác cho địa chỉ được không?

bác ra salon oto Thành Công trên đường Phạm Hùng, giá ở đó là khoảng ~ 18k em ko chắc lắm vì sáng nay vừa lấy 1 em click màu đen 1.4, ghế da xịn, cửa sổ nóc, gương gập điện, chìa khóa điện, số tự động, CD,... ở đó cho mẹ em xong. giá cả ở đó ok lắm, bác cứ gặp anh Sơn giám đốc nhé, nói là Minh con cô Thủy luật sư giới thiệu xem có đc bớt đồng nào ko ^__^
chào bác
@kanz_min,bác cho biết cái giá mà bác đã mua thì em mới biết mà mặc cả với anh Sơn chứ!:D.Nếu k biết giá bác mua thì có nói "Minh con Cô Thủy luật sư"giới thiệu cũng đâu được gì bác ơi!:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Em search ra địa chỉ đây . Bác tuấn cũng máu getz giống em hay 2 anh em bay Hà Nội làm 2 con lái về hỉ:D

Hạng B2
20/3/07
201
0
0
53
Hue City

@thanhpx,em đang cân nhắc em này với Morning,Vivant vì nhà em hơi nhỏ,Vivant to hơn 2 em này nên chỉ là lựa chọn thứ 3.Tuần rồi em vừa đi công tác ĐN về,có ghé HMV tại ĐN,nghe sale báo giá ....chạy luôn.:DEm đang định hỏi bác tại ĐN có showroom nào nhập em này về không đấy?

Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Em cũng vừa đến Thành Công, giá click full options không có cửa nóc là 22K. Chẳng có cái nào giá 17 hay 18 mà lại là 1.4, ghế da, ... Bác Minh cho xin chi tiết tí nhé.

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Trích đoạn: phamanhtuan.bsp

@thanhpx,em đang cân nhắc em này với Morning,Vivant vì nhà em hơi nhỏ,Vivant to hơn 2 em này nên chỉ là lựa chọn thứ 3.Tuần rồi em vừa đi công tác ĐN về,có ghé HMV tại ĐN,nghe sale báo giá ....chạy luôn.:DEm đang định hỏi bác tại ĐN có showroom nào nhập em này về không đấy?
Ở Đà nẵng thì Bác nên quên đi thì mới khá được:D. Em cũng như Bác nhưng em không thích Vivant, chỉ quan tâm Mning và Getz nhưng Getz 1.4 mà 22 ngàn thì cũng quên mau chỉ có Mning Slx premium 2008 MT-AT full option 17,9-19,3 ngàn (ở Cty Hanam HNội chưa trả giá) nghe có vẻ được.
@Javcafe: Thế Bác có hỏi Getz 1.1 không và giá cả em này ntn Bác?

Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Trích đoạn: thanhpx
Em này chỉ có số sàn, giá ~19K, ghế nỉ. Em chỉ khoái AT, nên không quan tâm MT lắm.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Hieuauto

Ở đó có bán xe chạy lướt ko bác kanz_min ơi?

có bác ạ

Trích đoạn: javcafe

Em cũng vừa đến Thành Công, giá click full options không có cửa nóc là 22K. Chẳng có cái nào giá 17 hay 18 mà lại là 1.4, ghế da, ... Bác Minh cho xin chi tiết tí nhé.

có đấy bác, ko thì hôm nào đi xem xe bác gọi cho em: sáng thứ 3 tuần này nhé, nhà em gần đấy 0916168680

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Trích đoạn: javcafe

Trích đoạn: thanhpx
Em này chỉ có số sàn, giá ~19K, ghế nỉ. Em chỉ khoái AT, nên không quan tâm MT lắm.
Giá này ghế nỉ mà full option thì cũng được chứ Bác vì Mning số sàn full cũng đã là 17,9 ngàn rồi. Không biết Bác nào đã và sẽ mua Getz 1.1 cho em ý kiến về option em Getz 1.1 với.