Hạng C
6/11/09
592
5
18
Máy 2.5 TDCi lúc trước chạy xuyên Việt kịch kim thì 1 thùng dầu chạy được khoảng 750km. Mà chạy đường đèo núi.

Hạng B1
13/4/12
61
1
8
Mike Delta Hotel nói:
Máy 2.5 TDCi lúc trước chạy xuyên Việt kịch kim thì 1 thùng dầu chạy được khoảng 750km. Mà chạy đường đèo núi.
Chạy như bác thì dễ xuống máy lắm, khai thác triệt để kiểu đó thì chắc thay xe mới luôn quá :D

Hạng C
6/11/09
592
5
18
macnha nói:
Mike Delta Hotel nói:
Chạy như bác thì dễ xuống máy lắm, khai thác triệt để kiểu đó thì chắc thay xe mới luôn quá :D
Cái xe sinh ra để chạy mà, cứ bảo dưỡng định kỳ, chăm sóc tốt thì nó sẽ phục vụ mình tốt.

Hạng B1
11/9/11
83
3
8
Tại sao dòng xe 7 chỗ được người Việt Nam chú trọng nhất mà lại không thay đổi nhỉ?

Các dòng xe 7 chỗ như Fortuner có mẫu mã, hình dáng đẹp nên được rất nhiều người mua (chưa nói đến tính năng vận hành và nhiên liệu).

Xe Everest đã vào Việt Nam từ rất lâu nhưng số lượng bán được ít so với các hãng khác cũng là do thiết kế ngoại hình nó quá vuông vức và ít thay đổi qua các năm mặc dù tính năng vận hành rất ổn, tiết kiệm nhiên liệu.

Hi vọng xe Everest cũng thay đổi theo hướng thiết kế như Ford Ranger hoặc Escape thì đảm bảo sẽ rất nhiều người mua!

Hạng B1
17/12/11
69
6
8
Bác nào có clip em ấy đang vượt địa hình không vậy.
cho mọi người xem thế nào/

Hạng B1
16/12/11
74
2
8
saturday nói:
Bác nào có clip em ấy đang vượt địa hình không vậy.
cho mọi người xem thế nào/
hiiiii...Tình hình là e đã kết nó rùi nha

Hạng B1
13/4/12
78
4
8
Hiện giờ tổng kết là có 3 màu: bạc, xanh và đỏ cho em Ford này; hi vọng trong tương lai gần sẽ có nhiều màu hơn cho anh em "tuyển chọn" :)