Hạng B2
26/5/08
236
0
16
RE: thắc mắc về lambo murcielago spider

Trích đoạn: washinghuy

các bác cho em hỏi con mur LP640 roadster mui nó đóng mở = điện rồi để ở khoang sau hay tháo lắp = tay như chiếc corvette thế mấy bác, em tình cờ xem dc trên youtube con mur mui trần thường phiên bản năm 2004 thì mui nó lắp = tay mới tức :mad:, chả biết ở dòng LP có cải tiến gì không nữa
vì động cơ của mur quá to hay sao mà nó không mở = điện như gallardo thế mấy bác?
bac' oi, Mur lap do^.ng co sau ===> lay^' dau^ ra cho^~ ma` po? mui

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

Trích đoạn: lee1912

Trích đoạn: washinghuy

các bác cho em hỏi con mur LP640 roadster mui nó đóng mở = điện rồi để ở khoang sau hay tháo lắp = tay như chiếc corvette thế mấy bác, em tình cờ xem dc trên youtube con mur mui trần thường phiên bản năm 2004 thì mui nó lắp = tay mới tức :mad:, chả biết ở dòng LP có cải tiến gì không nữa
vì động cơ của mur quá to hay sao mà nó không mở = điện như gallardo thế mấy bác?
bac' oi, Mur lap do^.ng co sau ===> lay^' dau^ ra cho^~ ma` po? mui

thì bưng máy ra đằng trước, cốp sau chừa chỗ để đựng mui che.

Hạng B2
8/4/07
191
170
43

Jeremy Clarkson mà mất 2h vẫn không ráp được cái mui . nó khó dữ vậy sao mấy bác . cuối đoạn phim nghe ổng nói terrible . chắc ko ráp được giận quá nên chửi cái xe lun . thấy thêm 1 nhược điểm của xe này là các thanh thép gắn trên vải bạt rất luộm thuộm dễ gây những vết trầy ko đáng có .

Hạng D
30/6/07
1.127
0
36
31

nếu vậy lỡ máy của xe nóng quá,thì mui xe cháy âm thầm trong cốp thì sao ta[8|]:D

Trích đoạn: autodn

nếu vậy lỡ máy của xe nóng quá,thì mui xe cháy âm thầm trong cốp thì sao ta[8|]:D
họ tính cả rồi bác ạ

độ nóng của máy k ảnh hưởng đc đến chất lượng bạt mui đâu

vẫn có lớp cách biệt mà bác