Hạng D
15/8/15
1.191
980
113
thế thì em làm HĐ mua bán cho lành.... cám ơn các bác. Nhà em gia đình gương mẫu, để mấy ảnh gửi giấy tờ phức tạo lắm :) :)
Thời này hiếm gặp người gương mẫu như bác lắm à nghen :p:D

• Like
Reactions: WHYNOT103
Hạng C
15/3/13
696
1.285
93
em vẫn ở chung nhà với ba má em nên phải cố gắng gương mẫu vì ông bà đã sống vậy nhiều năm,( nhiều khi lên phường họp chi bộ với mấy ông già huu trí chỉ ngồi không chơi fb trên đt mà vẫn phải đi, bỏ công việc ở nhà, miệng cười cười chứ trong bụng chửi thề không bác ơi :))
TÍnh em cũng "tạo phản " lắm nhưng phải cố gắng :)
Thời này hiếm gặp người gương mẫu như bác lắm à nghen :p:D

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Case của bác ngược hẳn case của em. Xe em trước đây cũng tương tự. Nhưng em là người mua. Vẫn biết ủy quyền được nhưng tránh rắc rối cho mình, và sau này có muốn bán cũng dễ, em chạy ngược chạy xuôi để sang tên luôn. Vất vả rồi cũng xong thôi, giấy tờ chính chủ, hợp lệ, sau này không phải lo chủ cũ đang ở đâu nữa. Khỏe trong ngươì. Bác nên sang tên luôn.

Hạng C
15/3/13
696
1.285
93
thanks các bác tư vấn, em vừa gút lại với người mua rồi, sáng mai ra công chứng mua bán luôn cho nhẹ đầu.

14/1/16
30
16
8
48
sang tên luôn đi bác chủ, làm giấy ủy quyền sau này ra 282 Nơ Trang Long mới thấy đi đường mới bít gian lao, núi cao dồi lại núi cao,,,cao mãi kinh cả người :3ddown:

• Like
Reactions: nhan392