Hạng D
18/3/11
1.068
106
63
Sài Gòn HCM
thang455411 nói:
Cái này em xác nhận.
Trường Hải Cần Thơ cũng chả có xe mới, vô là đặt, mặc dù có 3-4 chiếc đậu phía sau.
Em xin thông tin thêm tí, TH từ trước đến giờ ko có chủ trương bán xe cũ các Bác ạh, bất kỳ Chi Nhánh nào của TH cũng đều bán xe mới hoàn toàn 100%.
Còn vấn đề cửa hàng bên ngoài bán thì đó là hình thức kinh doanh của họ Bác ạh! Chắc một ngày không xa TH cũng sẽ chính sách "thu xe cũ, đổi xe mới" :)
Cảm ơn ý kiến của các Bác & chúc mừng Bác chủ đã tìm được khổ chủ!

Tập Lái
15/5/09
9
12
8
Tình hình là em đã nhận được cái loa SUB bác gửi, thanks bác BlackJolie.
Mod close topic giúp em, thanks.

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/8/08
620
294
63
HCMC
Crazy nói:
Tình hình là em đã nhận được cái loa SUB bác gửi, thanks bác BlackJolie.
Mod close topic giúp em, thanks.
Bác đem loa ra cho thợ gắn lại dây nhé, chắc chắn loa vẫn hoạt động tốt đấy ạ.

Tập Lái
15/9/11
22
0
1
mrtupt nói:

Thấy các Bác mua xe cũ mà lăn tăn nhiều thứ quá....
Em ko có tiền nhiều, nhưng mỗi lần đi mua cái gì vô hãng mua cho nó an tâm, bảo hành, phụ kiện, kiểm tra định kỳ đầy đủ,...
Mua món hàng để nó phục vụ mình mà mình đau đầu vì suy nghĩ, mất thời gian + công sức,... thêm vì nó thì thật ko đáng xíu nào!

Điều bác nói có đúng 100% không? Tốt đẹp thì quá tuyệt vời, còn nếu không thì người mua đau đầu gấp đôi nữa đấy.
Mình bực nhất là mua xe mới về mà phải đem ra hãng bảo hành, chẳng an tâm được gì.

Hạng B2
12/5/12
337
118
63
Xe đi chắc lâu lắm rồi ko thay nhớt hôp số tự động đó bác, thay thử xem. đi 100km mà bị báo đèn check máy và bị giật chuyển số tùm lum phải ko bác? nếu xe bác bị như vậy thì hộp số cũng sắp đi rồi, bị như vậy để xe nghỉ tí thì đi hết, lúc trước mình cũng bị như vậy đi nóng máy quá chỉ còn đi được có 1 số, xe ko tự trả về số mạnh được lên dốc ko nổi luôn, cho xe nghỉ nguội máy thì hết, hôm sau minh đi từ Mũi Né trên đường về thì tiếp tục bị, sợ quá mình gã em đi gấp luôn, xe mình là honda odyssey đời 2006, chắc do chủ trước đi ko giũ và quên thay nhớt hộp số đinh kỳ nên bị như vậy, lúc mới mua về mình đã thay rồi mà chắc do chủ trước ko để ý nên lúc xả nhớt ra bị đen luôn, nhớt hộp số thay ra phải còn đỏ một tí thì đỡ

Tập Lái
25/3/10
9
0
1
50
Bác đúng là dân sell của hãng, mọi người lên đây để chia xẻ kinh nghiệm làm cách nào để có cái mình cần với ngân sách vừa phải chứ xông xênh đến mức hở cái chạy vào hãng thì nói làm gì nhẩy