Hạng B2
1/12/17
131
57
38
45
Rất cám ơn các câu trả lời, giải đáp, các ý kiến góp ý của các bác. Dẫu gì thì cũng chỉ còn 1 tuần nữa là bước sang năm 2018, thôi thì ráng đợi thêm 1 tuần nữa rồi quyết định cũng chưa muộn.

16/11/16
15
10
3
Không đọc nhiều thông tin, không suy nghĩ nhiều để làm gà cho sale "lùa" chơi à???!!!
thế bác bị làm gà cho saler lùa rồi à :D hay sao có kinh nghiệm vậy, bác nghỉ saler đê tiện vậy à, ai làm cái gì cũng có cái tâm với nghề nha bác, đùa quơ đủa cả nắm, chào tạm biệt và thân ái

Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Anh chủ lên Youtube, có bài so sánh giữa i10 và Morning do diễn đàn mình thực hiện. Anh tham khảo thêm nhé.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
thế bác bị làm gà cho saler lùa rồi à :D hay sao có kinh nghiệm vậy, bác nghỉ saler đê tiện vậy à, ai làm cái gì cũng có cái tâm với nghề nha bác, đùa quơ đủa cả nắm, chào tạm biệt và thân ái
Có bất cứ ai trên đời này dám vỗ ngực nói mình chưa bao giờ bị sale "lừa" (dù trắng trợn hay tinh vi)? Hoạ chăng chỉ có thánh mà thì không cư ngụ trên hạ giới mà cũng chẳng vào forum mò thông tin.
Mình cũng chả nói tất cả sale đê tiện, bác có thể xem lại.
Nhưng không đọc thông tin thì không bao giờ biết mình "bị" hay gì hết, đó là điều hiển nhiên.