Tags
hud
Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Có nhầm lẫn gì ko bác. Máy Mazda nhập nguyên cục bên Nhật về ráp vô xe mà. Bạn em nhiều đứa chạy Mazda 6 2-3 năm nay chưa hề thấy tụi nó conplain về máy móc.
Dạ ý e là dàn áo và dàn nhựa. Ngoại thất mau xuống quá

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Nhờ có thaco nên các hãng khác ít tăng giá hơn trước. Việc hạ giá niêm yết rất có lợi cho ngừoi mua vì trước bạ sẽ giảm theo. Các bác chửi thaco làm các bác mất giá khi bán lại nhưng nếu mang ra so sánh thì các xe lhacs cũng mất giá ko kém khi bán lại

7/9/16
1.027
2.631
113
33
E nói ra các bác không tin chứ e thấy con này chạy ở VN cách đây gần 10 tháng rồi, lúc trước e có nói trên thớt nào đó và có dẫn hình ra, bác nào nói e là xe ng ta độ, e nghĩ hỏng lẽ độ luôn cái màn hình??? Thật sự là xe đã có lâu rồi, màu đỏ luôn, có thể là xe nhập!
Trình nhận xe của e không phải là kém! Mới đầu e còn sợ e nhầm mazda 3, nhưng chiều dài, đèn, pô xe và đặc biệt là số 6 rõ ràng!

Còn ai chê mazda thì nhìn lại mấy con xe cùng hạng nó có gì!!! Camry 2017 hả, fan toy xài hết lô 2015 cho hết đi rồi đợi 2018 toy nó nhập về cho xài!! Chê cho mấy thì mazda 6 cũng đầy đường

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Nếu em có cơ hội mua mấy cái xe phổ thông chắc chắn sẽ mua đồ của Thaco.

- Giúp DN Việt Nam phát triển
- Một sản phẩm giá hợp lý, thiết kế đẹp

Thẳng tưng thì đồ phổ thông cái nào cũng như nhau hết từ toy, honda, subaru, wv, kia, huyndai etc.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
E nói ra các bác không tin chứ e thấy con này chạy ở VN cách đây gần 10 tháng rồi, lúc trước e có nói trên thớt nào đó và có dẫn hình ra, bác nào nói e là xe ng ta độ, e nghĩ hỏng lẽ độ luôn cái màn hình??? Thật sự là xe đã có lâu rồi, màu đỏ luôn, có thể là xe nhập!
Trình nhận xe của e không phải là kém! Mới đầu e còn sợ e nhầm mazda 3, nhưng chiều dài, đèn, pô xe và đặc biệt là số 6 rõ ràng!

Còn ai chê mazda thì nhìn lại mấy con xe cùng hạng nó có gì!!! Camry 2017 hả, fan toy xài hết lô 2015 cho hết đi rồi đợi 2018 toy nó nhập về cho xài!! Chê cho mấy thì mazda 6 cũng đầy đường
Mẫu này nước ngoài ra lâu rồi nên nếu Thaco có nhập về test cũng là bình thường.

Tập Lái
31/10/16
6
4
3
37
Nội ngoại thất thua xa Camry 2017 mới ra mắt nhỉ. Năm nay Toyota, Honda ra toàn hàng hot, Honda có CRV 2017, Toyota có Camry 2017, dự là sau khi hai em này ra mắt, Mazda 6 và Cx5 sẽ ngậm ngùi.

Cụ nhầm lẫn gì ah? Bản này chỉ là mazda6 facelift thôi. Nước khác nó chạy cả năm nay rồi. Đem so với mấy con all new làm gì :eek:

Hạng B2
2/10/15
303
444
63
51
Toàn nick bợ đít các hãng khác vào vùi dập mazda vì chính sách giá giảm liên tục làm lợi cho người tiêu dùng vầ đẩy mấy hãng khác vào thế khó bán vì ăn dầy quá
Mịa, cái xứ gì ngộ ghê, lúc trước xe chưa giảm thì chửi bới sao giá cao quá, giờ giá giảm nhiều cũng chửi sao giảm nhiều quá. Chắc toàn thánh bàn phím chứ có éo chiếc xe hơi nào để chạy đâu :(