Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
đã thiệt! chuyên gia mà cũng kiếm không ra lỗi, thì thôi người tiêu dùng đành cam chịu vại nhuể!
Có khi ko phải tại lỗi của Mazda nên chuyên gia họ cũng pó tay :D Cũng có thể do nhiều nguyên nhân ở VN : Xăng pha tùm lum , thời tiết nóng hạn hán , đại lý bán có " rờ " qua ko ? ...v...v.... :D

Hạng B2
23/7/15
332
245
43
36
con cá nó bơi phải có lý do. ng ta lập trình 10 hay 15 cái lý do cho nó bơi. chứ đâu phải thích là bơi. vậy loại trừ hết tất cả mà sao ko tìm ra. hay con cá bị điên @@

Hạng F
22/7/13
8.983
40.281
113
Có khi ko phải tại lỗi của Mazda nên chuyên gia họ cũng pó tay :D Cũng có thể do nhiều nguyên nhân ở VN : Xăng pha tùm lum , thời tiết nóng hạn hán , đại lý bán có " rờ " qua ko ? ...v...v.... :D
ko đâu bác!
lỗi tại cái đèn báo đó, nó bị mát mát nên nhảy loạn lên à; tốt nhất là cắt cái đèn đó đi hoặc lấy keo đen dán chỗ đó lại cho roài!
hoặc có bác kia bị lỗi cá vàng, đứng yên đạp kịp kim lên 6000rpm; xong cái đèn cá dzàng tắt, chạy đc 50m thì gọi cứu hộ luôn goài đó.
chống chỉ định sáng tạo các kiểu nha các bác, 1 là đẻ yên nó, 2 là cắt bớt mấy cái thừa thừa đi:cool:

Hạng B2
7/11/11
481
503
93
61
Đó cũng là 1 lẽ nhưng giải thích vậy cũng ko ổn, vì sao Mec với Bỉm phức tạp hơn lại ko bị chỉ có riêng e Mazda3 1.5 là bị. E rằng bên trong động cơ còn có khuất tất nào khác mà hãng ko tiện công bố câu giờ để bán hết lô rồi mới khắc phục, tốt nhất là đừng dại gì rước con trâu bệnh về nhà.

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng B2
6/11/15
368
672
93
Các bác đừng lo, rồi doanh số vẫn cứ đứng đầu thôi. Người tiêu dùng VN "thông thái" lắm.
PS. Hôm nay là Cá Tháng Tư bên bác Hải nói tào lao thiên địa gì thì cũng chẳng sao.

Tập Lái
10/9/15
11
5
3
44
Cuối năm ngoái thì hẹn quý 1/2016 sẽ trả lời rõ ràng thỏa đáng cho khách hàng. Bây giờ thì nói sẽ trả lời trong thời gian sớm nhất (nghĩa là vô thời hạn luôn). Trường Hải ở xứ lừa này mới có thể ăn nói và làm việc như cc vậy. Nếu ở nước ngoài chắc chắn là ra hầu tòa cả đám rùi.

• Like
Reactions: donvvvn
Hạng B2
14/11/15
424
644
93
53
Mazda đang đếm thóc xem có đủ không! Các bác Mazda cá vàng chuẩn bị được thay máy 2.0!