Hạng B2
2/10/15
303
444
63
51
Bác sales nào đi ngang cho mình giá lăn bánh hcm vào inbox con CX5 03 bản luôn dùm, thanks

Hạng B2
11/8/15
110
88
28
41
Anh Hải mạnh tay quá, làm thế này như con dao 2 lưỡi, phải cân nhắc rất kỹ và ko thể giảm triền miên tháng này qua tháng khác được. Nếu cứ giảm mà chỉ có lợi ko có hại thì hãng nào cũng giảm, còn thực chất anh Hải lãi bao nhiêu một con xe thì chỉ anh ấy biết, năm vừa rồi TH có công bố doanh thu sau thuế, em ko nhớ chính xác nhưng lãi rất cao, chứng tỏ ăn rất dày, mà thôi các hãng đều giảm thì người tiêu dùng có lợi, người chưa mua thì mua được xe mà người mua rồi thì có thể ngắm ngía lên đời.

• Like
Reactions: dattd
Hạng B2
28/2/15
344
381
63
HO CHI MINH
Anh Hải mạnh tay quá, làm thế này như con dao 2 lưỡi, phải cân nhắc rất kỹ và ko thể giảm triền miên tháng này qua tháng khác được. Nếu cứ giảm mà chỉ có lợi ko có hại thì hãng nào cũng giảm, còn thực chất anh Hải lãi bao nhiêu một con xe thì chỉ anh ấy biết, năm vừa rồi TH có công bố doanh thu sau thuế, em ko nhớ chính xác nhưng lãi rất cao, chứng tỏ ăn rất dày, mà thôi các hãng đều giảm thì người tiêu dùng có lợi, người chưa mua thì mua được xe mà người mua rồi thì có thể ngắm ngía lên đời.
bác này nói câu sau mâu thuẫn câu trước. ý bác thế nào? có nên giảm hay không?

Hạng B2
11/8/15
110
88
28
41
bác này nói câu sau mâu thuẫn câu trước. ý bác thế nào? có nên giảm hay không?
Nên chứ, nhưng phải là giá niêm yết, giảm có điều khiển của nhà nước, đây chỉ là bài ngắn hạn của anh Hải thôi,

Hạng C
12/4/13
746
602
93
42
Giá giảm vậy rồi thì đóng thuế trước bạ có tính theo giá giảm ko mấy bác? hay là tính theo giá khai ban đầu?

• Like
Reactions: xe_ko89