Hạng B2
3/8/17
333
136
43
35
Không biết là thaco nhập nguyên chiếc hay lắp thêm phụ tùng tàu khựa để giảm giá như mazda, huynhdai... nhỉ.

Hạng B2
19/11/16
218
144
43
Đồng Nai
Không biết là thaco nhập nguyên chiếc hay lắp thêm phụ tùng tàu khựa để giảm giá như mazda, huynhdai... nhỉ.
Thời gian đầu là nhập nguyên chiếc rồi vì bên cạnh việc làm nhà phân phối cho BMW thì THACO còn đang tập trung cho nhà máy lắp ráp Mazda. Thời gian sau này nếu có lắp ráp ko phải muốn đưa phụ tùng gì là đưa vào vì đang THACO đang chơi với "Ông lớn" BMW.

Tập Lái
6/5/15
2
0
1
47
hy vọng a Hải làm giá tốt mình ủng hộ 1 chiếc bim mơ

Hạng B1
17/3/15
83
37
18
32
Sài Gòn
Máy Bác cứ chém sợ ráp, lắp đồ TQ này nọ :)) nói chuyện như tụi nhỏ mới lớn.
Muốn xin phép nó bán đã khó, được nó phê duyệt hợp tác chuyển giao công nghệ để ráp còn khó hơn. Mà đâu phải ưa ráp là ráp, phải xây dựng nhà máy, cử lượng lớn người đi học, mua máy móc về,...... Muốn ráp thì phải tính chi phí kinh tế nữa, 1 năm bán được bao nhiều xe theo yêu cầu của hãng thì nó mới cho ráp, mà ráp vài cái lặt vặt thôi.
Mấy Bác sales ở đâu vào chém hạ uy tín nhau, đọc hoài phát chán, tính tình như tụi con nít.

Hạng C
14/5/15
599
382
63
Máy Bác cứ chém sợ ráp, lắp đồ TQ này nọ :)) nói chuyện như tụi nhỏ mới lớn.
Muốn xin phép nó bán đã khó, được nó phê duyệt hợp tác chuyển giao công nghệ để ráp còn khó hơn. Mà đâu phải ưa ráp là ráp, phải xây dựng nhà máy, cử lượng lớn người đi học, mua máy móc về,...... Muốn ráp thì phải tính chi phí kinh tế nữa, 1 năm bán được bao nhiều xe theo yêu cầu của hãng thì nó mới cho ráp, mà ráp vài cái lặt vặt thôi.
Mấy Bác sales ở đâu vào chém hạ uy tín nhau, đọc hoài phát chán, tính tình như tụi con nít.
bởi zị mới nói :D, nhiêu đó nhai lại quài ko ớn. Tất cả các hãng trên thế giới bây giờ 100% ko có hãng nào ko có phụ tùng Made In China, nhưng tất cả đều là Genuine Parts, đều được hãng chỉ định.
Bác nào đi Mec để ý xem có ko.