Hạng C
14/8/13
529
303
63
nhìn thân xe và đuôi xe khá đẹp nhưng có 1 điểm cố hữu là xe có kích thước nhỏ khoang ghế ngồi sau không thoải mái , đèn tròn nhìn ko đẹp
Xe nhỏ mà yêu cầu khoang ghế ngồi sau to để thoải mái.( có như rộng hơn xiu cũng chẳng gọi là thoải mái) hàng ghế sau của Morning không phải là điểm cổ hữu về thiết kế như bác nghĩ. Miển sao thiết kế cân đối, vừa phải, thời trang và tiện dụng là ok rồi.

• Like
Reactions: NNPhongXD
Hạng B2
8/10/11
327
1.381
93
Ko biết chỗ khe cửa có khít không chứ em thấy 2 ảnh chỗ khe cửa khi đóng nhô ra cả khoảng nhìn sao ý.
Xe này chạy trong phố thôi, ra xa lộ nhỏ quá, ngắn quá mấy anh Cont ko nhìn thấy lại chẹt nhầm!

Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city
Ko biết chỗ khe cửa có khít không chứ em thấy 2 ảnh chỗ khe cửa khi đóng nhô ra cả khoảng nhìn sao ý.
Xe này chạy trong phố thôi, ra xa lộ nhỏ quá, ngắn quá mấy anh Cont ko nhìn thấy lại chẹt nhầm!
lúc em chụp có khách xem nên đóng cửa chưa sát thôi bác

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng C
14/8/13
529
303
63
Tấm ảnh đó của đóng chưa khít, có thể do mở cửa để chụp bên trong rồi ra ngoài chụp luôn, chưa đóng của cho khít lại