4/4/15
461
461
63
47
khi nó chạy đối diện với mình ở đoạn cầu xáng hóc môn. , đường lúc đó rất vắng,sau một cơn mừa chiều nước lên láng,trời tối lúc đó nó có điện thoại reo, thì theo phản ứng tự nhiên là tay trái móc đt ra nghe,tay phải cầm ga.chiếc xe ali cha bét này vốn bánh nhỏ đầu cao.khi nó gặp mình đang đỗ dóc cầu đối diện với nó rất gần, nó hết hôn rồi bóp thắng trước trong điều kiện có một tay thì nó té chứ sao. Khi nằm chết điện thoại trong túi quần của nó vẫn còn đang reo mà.

• Like
Reactions: LoiVT
4/2/15
253
292
63
khi nó chạy đối diện với mình ở đoạn cầu xáng hóc môn. , đường lúc đó rất vắng,sau một cơn mừa chiều nước lên láng,trời tối lúc đó nó có điện thoại reo, thì theo phản ứng tự nhiên là tay trái móc đt ra nghe,tay phải cầm ga.chiếc xe ali cha bét này vốn bánh nhỏ đầu cao.khi nó gặp mình đang đỗ dóc cầu đối diện với nó rất gần, nó hết hôn rồi bóp thắng trước trong điều kiện có một tay thì nó té chứ sao. Khi nằm chết điện thoại trong túi quần của nó vẫn còn đang reo mà.
hình như bác viết bằng điện thoại phải không?
Vụ này bác Nhờ bác Dâm cải mướn đi bác, bác Dâm là luật sư chuyên theo các vụ giống của bác đó. Bác Dâm miễn phí bác luôn.

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Hía hía, Bác Dâm khỏe kg?, từ lúc gặp gần đây tới giờ lâu quá kg nói chuyện với bác, nhớ bác quá trời.
Đù, Vua hết nhiệm kỳ hay sao mà làm dân chi cho khộ?
Hoàng hậu, công chúa sao rồi? bựa nạo lại chiện nhẹ...bựa trược sân khạch nên k tiệp bạc đạng hoạng xị hộ quạ.

• Like
Reactions: LoiVT
Hạng B2
17/9/14
129
149
43
34

Em nghĩ bác nên đợi kết luận của bên giao thông mới nói đến chuyện đúng hay sai được .

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Đù, Vua hết nhiệm kỳ hay sao mà làm dân chi cho khộ?
Hoàng hậu, công chúa sao rồi? bựa nạo lại chiện nhẹ...bựa trược sân khạch nên k tiệp bạc đạng hoạng xị hộ quạ.
A dù, bỏ mịa dấu dễ đọc hơn, luận mãi mới thông.

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113

Đời nhiều khi ngang trái, đen thế là cùng.